Kết Quả Bóng Đá

Kết Quả Bóng Đá Ngày 28-02-2021 (Link xem BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN)

loading...
Bóng Đá Hạng 2 Đức - Bundesliga 2
19:00 27/02/2021 Hannover 96 Hannover 96 SpVgg Greuther Furth SpVgg Greuther Furth
19:00 27/02/2021 VfL BOCHUM VfL BOCHUM FC Wurzburger Kickers FC Wurzburger Kickers
19:00 27/02/2021 Holstein Kiel Holstein Kiel Erzgebirge AUE Erzgebirge AUE
Bóng Đá Pháp
23:00 27/02/2021 Dijon Dijon Paris Saint Germain Paris Saint Germain
19:00 27/02/2021 Bordeaux Bordeaux Metz Metz
Tây Ban Nha
00:30 28/02/2021 Alaves Alaves Osasuna Osasuna
22:15 27/02/2021 Sevilla Sevilla Barcelona Barcelona
20:00 27/02/2021 Eibar Eibar Huesca Huesca
Ngoại Hạng Anh
00:30 28/02/2021 Leeds Leeds Aston Villa Aston Villa
22:00 27/02/2021 West Brom West Brom Brighton Brighton
19:30 27/02/2021 Manchester City Manchester City West Ham West Ham
Hạng Nhất Anh
22:00 27/02/2021 Barnsley Barnsley Millwall Millwall
22:00 27/02/2021 Birmingham Birmingham QPR QPR
22:00 27/02/2021 Blackburn Blackburn Coventry Coventry
22:00 27/02/2021 Brentford Brentford Stoke City Stoke City
22:00 27/02/2021 Luton Luton Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
22:00 27/02/2021 Middlesbrough Middlesbrough Cardiff Cardiff
22:00 27/02/2021 Preston Preston Huddersfield Huddersfield
22:00 27/02/2021 Rotherham Rotherham Reading Reading
22:00 27/02/2021 Swansea Swansea Bristol City Bristol City
19:30 27/02/2021 Bournemouth Bournemouth Watford Watford
Ligue 1
23:00 27/02/2021 Casa Sport Casa Sport Niarry Tally Niarry Tally
23:00 27/02/2021 Pikine Pikine Mbour Petite Côte Mbour Petite Côte
Gaúcho - 1
04:00 28/02/2021 Caxias Caxias Gremio Gremio
III Liga - Group 4
20:30 27/02/2021 Podhale Nowy Targ Podhale Nowy Targ Lewart Lewart
20:30 27/02/2021 Wisłoka Dębica Wisłoka Dębica Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
20:00 27/02/2021 Hetman Zamosc Hetman Zamosc Wiązownica Wiązownica
20:00 27/02/2021 Podlasie Biała Podlaska Podlasie Biała Podlaska Orlęta Radzyń Podlaski Orlęta Radzyń Podlaski
20:00 27/02/2021 Wólczanka W. Pełkińska Wólczanka W. Pełkińska Wisła Puławy Wisła Puławy
19:00 27/02/2021 KSZO 1929 KSZO 1929 Sokół Sieniawa Sokół Sieniawa
18:00 27/02/2021 Korona Kielce II Korona Kielce II Stal Kraśnik Stal Kraśnik
Tercera Division - Group 2
22:45 28/02/2021 Valdesoto Valdesoto Siero Siero
Campionato Primavera - 2
20:30 27/02/2021 Chievo Verona U19 Chievo Verona U19 Cremonese U19 Cremonese U19
17:30 27/02/2021 Parma U19 Parma U19 Udinese U19 Udinese U19
17:30 27/02/2021 Crotone U19 Crotone U19 Benevento U19 Benevento U19
17:30 27/02/2021 Frosinone U19 Frosinone U19 Pisa U19 Pisa U19
Hạng hai Hà Lan
22:30 27/02/2021 Dordrecht Dordrecht Helmond Sport Helmond Sport
20:00 27/02/2021 FC Eindhoven FC Eindhoven FC Volendam FC Volendam
Premier League
19:00 27/02/2021 Ulinzi Stars Ulinzi Stars Zoo Kericho Zoo Kericho
19:00 27/02/2021 Nzoia Sugar Nzoia Sugar GOR Mahia GOR Mahia
19:00 27/02/2021 Bidco United Bidco United Tusker Tusker
17:00 27/02/2021 Vihiga United FC Vihiga United FC Western Stima Western Stima
Oberliga - Nordost-Nord
20:00 28/02/2021 Greifswalder FC Greifswalder FC Stern Stern
20:00 28/02/2021 Tasmania Berlin Tasmania Berlin Blau-Weiß 90 Berlin Blau-Weiß 90 Berlin
20:00 28/02/2021 Neustrelitz Neustrelitz BSC Süd 05 BSC Süd 05
20:00 28/02/2021 RSV Eintracht RSV Eintracht Staaken Staaken
20:00 28/02/2021 Torgelower SV Greif Torgelower SV Greif Hansa Rostock II Hansa Rostock II
20:00 28/02/2021 Strausberg Strausberg FC Lok Stendal FC Lok Stendal
20:00 28/02/2021 Hertha Zehlendorf Hertha Zehlendorf Pampow Pampow
20:00 28/02/2021 Rostocker FC Rostocker FC Victoria Seelow Victoria Seelow
Tercera Division - Group 1
22:30 28/02/2021 Ourense CF Ourense CF Alondras Alondras
Pro League
00:30 28/02/2021 Al-Faisaly FC Al-Faisaly FC Al-Ahli Jeddah Al-Ahli Jeddah
22:15 27/02/2021 Al-Ettifaq Al-Ettifaq Al Taawon Al Taawon
19:50 27/02/2021 Al Baten Al Baten Al Wehda Club Al Wehda Club
Serie A
07:00 27/02/2021 Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca Guayaquil City FC Guayaquil City FC
1st Division
20:00 27/02/2021 Tomori Berat Tomori Berat Luftetari Gjirokaster Luftetari Gjirokaster
19:30 27/02/2021 Veleçiku Koplik Veleçiku Koplik Erzeni Shijak Erzeni Shijak
19:30 27/02/2021 Vora Vora Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
19:30 27/02/2021 Oriku Oriku Dinamo Tirana Dinamo Tirana
19:30 27/02/2021 Egnatia Rrogozhinë Egnatia Rrogozhinë Pogradeci Pogradeci
19:30 27/02/2021 Besa Kavajë Besa Kavajë Flamurtari Flamurtari
19:30 27/02/2021 Tomori Berat Tomori Berat Lushnja Lushnja
Oberliga - Niederrhein
21:30 28/02/2021 FC Bocholt FC Bocholt SF Baumberg SF Baumberg
21:30 28/02/2021 TuRU 1880 Düsseldorf TuRU 1880 Düsseldorf Germania Ratingen Germania Ratingen
21:15 28/02/2021 Sterkrade-Nord Sterkrade-Nord Schonnebeck Schonnebeck
21:00 28/02/2021 Kray Kray Kleve Kleve
21:00 28/02/2021 SW Essen SW Essen SC Velbert SC Velbert
21:00 28/02/2021 1.FC Monchengladbach 1.FC Monchengladbach FSV Duisburg FSV Duisburg
21:00 28/02/2021 SSVg Velbert SSVg Velbert SF Niederwenigern SF Niederwenigern
21:00 28/02/2021 Monheim Monheim Union Nettetal Union Nettetal
21:00 28/02/2021 Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld Cronenberger SC Cronenberger SC
21:00 28/02/2021 Meerbusch Meerbusch Teutonia St.Tönis Teutonia St.Tönis
21:00 28/02/2021 TVD Velbert TVD Velbert Hilden Hilden
Bóng Đá Ý
00:00 28/02/2021 Bologna Bologna Lazio Lazio
21:00 27/02/2021 Spezia Spezia Parma Parma
J. League Div.1
15:00 27/02/2021 Vissel Kobe Vissel Kobe Gamba Osaka Gamba Osaka
14:00 27/02/2021 Cerezo Osaka Cerezo Osaka Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
13:00 27/02/2021 Kashima Kashima Shimizu S-pulse Shimizu S-pulse
13:00 27/02/2021 Shonan Bellmare Shonan Bellmare Sagan Tosu Sagan Tosu
12:00 27/02/2021 Consadole Sapporo Consadole Sapporo Yokohama FC Yokohama FC
12:00 27/02/2021 Urawa Urawa FC Tokyo FC Tokyo
12:00 27/02/2021 Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Vegalta Sendai Vegalta Sendai
12:00 27/02/2021 Oita Trinita Oita Trinita Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Baiano - 1
02:00 01/03/2021 Jacuipense Jacuipense Juazeirense Juazeirense
Oberliga - Westfalen
21:00 28/02/2021 Victoria Clarholz Victoria Clarholz Westfalia Herne Westfalia Herne
21:00 28/02/2021 Preußen Münster II Preußen Münster II Kaan-Marienborn Kaan-Marienborn
21:00 28/02/2021 SG Wattenscheid 09 SG Wattenscheid 09 Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
21:00 28/02/2021 Eintracht Rheine Eintracht Rheine Vreden Vreden
21:00 28/02/2021 ASC Dortmund ASC Dortmund Ennepetal Ennepetal
21:00 28/02/2021 Paderborn II Paderborn II Sprockhovel Sprockhovel
21:00 28/02/2021 Schermbeck Schermbeck Holzwickeder SC Holzwickeder SC
21:00 28/02/2021 Hammer SpVg Hammer SpVg Meinerzhagen Meinerzhagen
21:00 28/02/2021 Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
21:00 28/02/2021 Finnentrop / Bamenohl Finnentrop / Bamenohl FC Gutersloh FC Gutersloh
Hạng Hai Bồ Đào Nha
00:00 28/02/2021 Vilafranquense Vilafranquense FC Porto B FC Porto B
22:00 27/02/2021 Arouca Arouca Cova De Piedade Cova De Piedade
18:00 27/02/2021 SC Covilha SC Covilha Feirense Feirense
V.League 1
19:15 28/02/2021 Viettel Viettel Hoang Anh Gia Lai Hoang Anh Gia Lai
18:00 28/02/2021 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hai Phong Hai Phong
17:00 28/02/2021 Binh Duong Binh Duong Sai Gon Sai Gon
U21 League 1
16:00 27/02/2021 MC Alger U21 MC Alger U21 JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
16:00 27/02/2021 MC Oran U21 MC Oran U21 Paradou AC U21 Paradou AC U21
16:00 27/02/2021 ES Sétif U21 ES Sétif U21 ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
16:00 27/02/2021 Aïn M'lila U21 Aïn M'lila U21 WA Tlemcen U21 WA Tlemcen U21
Football League
07:00 28/02/2021 Kallithea Kallithea Niki Volos Niki Volos
07:00 28/02/2021 Ialysos Ialysos Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
07:00 28/02/2021 Rodos Rodos Santorini 2020 Santorini 2020
07:00 28/02/2021 Egaleo Egaleo Kalamata Kalamata
07:00 28/02/2021 Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis Episkopi Episkopi
07:00 28/02/2021 Panserraikos Panserraikos Apollon Pontou Apollon Pontou
07:00 28/02/2021 Kavala Kavala Olympiakos Volos Olympiakos Volos
07:00 28/02/2021 Veria Veria Pierikos Pierikos
07:00 28/02/2021 Thesprotos Thesprotos Almopos Almopos
07:00 28/02/2021 Triglia Triglia Pontion Karagiannion Pontion Karagiannion
K-League Challenge
14:00 27/02/2021 Ansan Greeners Ansan Greeners Sangju Sangmu FC Sangju Sangmu FC
14:00 27/02/2021 Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa
11:30 27/02/2021 Gyeongnam FC Gyeongnam FC FC Anyang FC Anyang
League Two
00:30 28/02/2021 Forest Green Forest Green Colchester Colchester
22:00 27/02/2021 Bolton Bolton Barrow Barrow
22:00 27/02/2021 Carlisle Carlisle Oldham Oldham
22:00 27/02/2021 Harrogate Town Harrogate Town Grimsby Grimsby
22:00 27/02/2021 Leyton Orient Leyton Orient Tranmere Tranmere
22:00 27/02/2021 Mansfield Town Mansfield Town Morecambe Morecambe
22:00 27/02/2021 Newport County Newport County Stevenage Stevenage
22:00 27/02/2021 Port Vale Port Vale Cambridge United Cambridge United
22:00 27/02/2021 Scunthorpe Scunthorpe Cheltenham Cheltenham
22:00 27/02/2021 Southend Southend Salford City Salford City
22:00 27/02/2021 Walsall Walsall Bradford Bradford
20:00 27/02/2021 Crawley Town Crawley Town Exeter City Exeter City
Catarinense - 1
04:00 01/03/2021 Chapecoense-sc Chapecoense-sc Avai Avai
2. Liga Interregional - Group 5
00:00 28/02/2021 Adliswil Adliswil Einsiedeln Einsiedeln
00:00 28/02/2021 Pajde Pajde Muri Muri
U18 Premier League - North
21:00 27/02/2021 Manchester City U18 Manchester City U18 Newcastle United U18 Newcastle United U18
20:00 27/02/2021 Leeds United U18 Leeds United U18 Wolves U18 Wolves U18
20:00 27/02/2021 Burnley U18 Burnley U18 Sunderland U18 Sunderland U18
19:00 27/02/2021 Manchester United U18 Manchester United U18 Derby County U18 Derby County U18
18:00 27/02/2021 Liverpool U18 Liverpool U18 Everton U18 Everton U18
Amazonense
06:00 28/02/2021 Peñarol Peñarol Iranduba Iranduba
Bóng Đá Đức
00:30 28/02/2021 RB Leipzig RB Leipzig Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
21:30 27/02/2021 Bayern Munich Bayern Munich FC Koln FC Koln
21:30 27/02/2021 Borussia Dortmund Borussia Dortmund Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
21:30 27/02/2021 VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg Hertha Berlin Hertha Berlin
21:30 27/02/2021 VfB Stuttgart VfB Stuttgart FC Schalke 04 FC Schalke 04
League Cup
00:00 28/02/2021 KA Akureyri KA Akureyri HK Kopavogur HK Kopavogur
21:00 27/02/2021 Grotta Grotta Stjarnan Stjarnan
2. Liga Interregional - Group 1
02:30 01/03/2021 Sierre Sierre Signal Signal
00:30 28/02/2021 Saint-Maurice Saint-Maurice Renens Renens
Tercera Division - Group 7
17:30 28/02/2021 Torrejón Torrejón Moratalaz Moratalaz
Football League - Highland League
22:00 27/02/2021 Brora Rangers Brora Rangers Fraserburgh Fraserburgh
22:00 27/02/2021 Buckie Thistle Buckie Thistle Strathspey Thistle Strathspey Thistle
22:00 27/02/2021 Clachnacuddin Clachnacuddin Formartine United Formartine United
22:00 27/02/2021 Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works Rothes Rothes
22:00 27/02/2021 Keith Keith Huntly Huntly
22:00 27/02/2021 Lossiemouth Lossiemouth Fort William Fort William
22:00 27/02/2021 Nairn County Nairn County Deveronvale Deveronvale
22:00 27/02/2021 Turriff United Turriff United Wick Academy Wick Academy
U19 Bundesliga
17:00 27/02/2021 Wolfsburg U19 Wolfsburg U19 Hannover 96 U19 Hannover 96 U19
17:00 27/02/2021 Hallescher FC U19 Hallescher FC U19 St. Pauli U19 St. Pauli U19
17:00 27/02/2021 Chemnitzer FC U19 Chemnitzer FC U19 Magdeburg U19 Magdeburg U19
17:00 27/02/2021 Union Berlin U19 Union Berlin U19 Werder Bremen U19 Werder Bremen U19
17:00 27/02/2021 Dynamo Dresden U19 Dynamo Dresden U19 Hamburger SV U19 Hamburger SV U19
17:00 27/02/2021 Viktoria Berlin U19 Viktoria Berlin U19 Energie Cottbus U19 Energie Cottbus U19
17:00 27/02/2021 RB Leipzig U19 RB Leipzig U19 Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19
17:00 27/02/2021 Osnabrück U19 Osnabrück U19 Hertha BSC U19 Hertha BSC U19
17:00 27/02/2021 Freiburg U19 Freiburg U19 Astoria Walldorf U19 Astoria Walldorf U19
17:00 27/02/2021 Hoffenheim U19 Hoffenheim U19 Mainz 05 U19 Mainz 05 U19
17:00 27/02/2021 Saarbrücken U19 Saarbrücken U19 Bayern München U19 Bayern München U19
17:00 27/02/2021 Eintracht Frankf U19 Eintracht Frankf U19 Greuther Fürth U19 Greuther Fürth U19
17:00 27/02/2021 Karlsruher SC U19 Karlsruher SC U19 Kickers Offenbach U19 Kickers Offenbach U19
17:00 27/02/2021 Darmstadt 98 U19 Darmstadt 98 U19 Heidenheim U19 Heidenheim U19
17:00 27/02/2021 Kaiserslautern U19 Kaiserslautern U19 Ulm U19 Ulm U19
17:00 27/02/2021 Nürnberg U19 Nürnberg U19 Augsburg U19 Augsburg U19
17:00 27/02/2021 Ingolstadt U19 Ingolstadt U19 Stuttgart U19 Stuttgart U19
17:00 27/02/2021 Bochum U19 Bochum U19 MSV Duisburg U19 MSV Duisburg U19
17:00 27/02/2021 Viktoria Köln U19 Viktoria Köln U19 Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
17:00 27/02/2021 Wuppertaler SV U19 Wuppertaler SV U19 Borussia Dortmund U19 Borussia Dortmund U19
17:00 27/02/2021 Köln U19 Köln U19 Fortuna Düsseldorf U19 Fortuna Düsseldorf U19
17:00 27/02/2021 RW Oberhausen U19 RW Oberhausen U19 Paderborn U19 Paderborn U19
17:00 27/02/2021 Arminia Bielefeld U19 Arminia Bielefeld U19 Fortuna Köln U19 Fortuna Köln U19
17:00 27/02/2021 Bayer Leverkusen U19 Bayer Leverkusen U19 Rot-Weiss Essen U19 Rot-Weiss Essen U19
17:00 27/02/2021 Borussia M'bach U19 Borussia M'bach U19 Preußen Münster U19 Preußen Münster U19
Premier League
20:00 27/02/2021 Bright Stars Bright Stars Police Police
20:00 27/02/2021 Mbarara City Mbarara City Kyetume Kyetume
20:00 27/02/2021 SC Villa SC Villa UPDF UPDF
20:00 27/02/2021 KCCA KCCA Kitara Kitara
20:00 27/02/2021 URA URA Busoga United Busoga United
17:00 27/02/2021 Onduparaka Onduparaka Vipers Vipers
Oberliga - Nordost-Süd
20:00 28/02/2021 Union Sandersdorf Union Sandersdorf 1. FC Merseburg 1. FC Merseburg
20:00 28/02/2021 An der Fahner Höhe An der Fahner Höhe Krieschow Krieschow
20:00 28/02/2021 Plauen Plauen Carl Zeiss Jena II Carl Zeiss Jena II
20:00 28/02/2021 Oberlausitz Neugersdorf Oberlausitz Neugersdorf Wacker Nordhausen Wacker Nordhausen
20:00 28/02/2021 VfL Halle VfL Halle Ludwigsfelde Ludwigsfelde
20:00 28/02/2021 Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt Martinroda Martinroda
20:00 28/02/2021 Blau-Weiß Zorbau Blau-Weiß Zorbau FC Grimma FC Grimma
20:00 28/02/2021 International Leipzig International Leipzig Rot-weiss Erfurt Rot-weiss Erfurt
Tercera Division - Group 11
18:30 27/02/2021 Santanyí Santanyí San Rafael San Rafael
Premier League 2 Division One
22:00 27/02/2021 Liverpool U23 Liverpool U23 Arsenal U23 Arsenal U23
21:00 27/02/2021 Southampton U23 Southampton U23 Manchester Utd U23 Manchester Utd U23
Premier League
19:00 27/02/2021 Jaish Jaish Hottin Hottin
19:00 27/02/2021 Al Ittihad Al Ittihad Wathba Wathba
19:00 27/02/2021 Tishreen Tishreen Al Wahda Al Wahda
19:00 27/02/2021 Al Karama Al Karama Al Taliya Al Taliya
19:00 27/02/2021 Jabala Jabala Al Sahel Al Sahel
19:00 27/02/2021 Al-Horgelah Al-Horgelah Foutoua Foutoua
2nd Division - Group A
20:00 27/02/2021 Internacional Tirana Internacional Tirana Spartaku Tiranë Spartaku Tiranë
Oberliga - Rheinland-Pfalz / Saar
21:00 28/02/2021 Hassia Bingen Hassia Bingen Eisbachtal Eisbachtal
21:00 28/02/2021 Karbach Karbach Emmelshausen Emmelshausen
21:00 28/02/2021 TuS Koblenz TuS Koblenz Kaiserslautern II Kaiserslautern II
21:00 28/02/2021 Salmrohr Salmrohr FV Engers 07 FV Engers 07
21:00 28/02/2021 Alemannia Waldalgesheim Alemannia Waldalgesheim Gonsenheim Gonsenheim
21:00 28/02/2021 Diefflen Diefflen Jägersburg Jägersburg
21:00 28/02/2021 Eppelborn Eppelborn Speyer Speyer
21:00 28/02/2021 Arminia Ludwigshafen Arminia Ludwigshafen Mechtersheim Mechtersheim
21:00 28/02/2021 Pfeddersheim Pfeddersheim Röchling Völklingen Röchling Völklingen
21:00 28/02/2021 Hertha Wiesbach Hertha Wiesbach Elversberg II Elversberg II
20:30 28/02/2021 Mülheim-Kärlich Mülheim-Kärlich Eintracht Trier Eintracht Trier
Serie B
00:00 28/02/2021 Virtus Entella Virtus Entella Brescia Brescia
22:00 27/02/2021 Monza Monza Cittadella Cittadella
20:00 27/02/2021 Pordenone Pordenone Ascoli Ascoli
20:00 27/02/2021 Nuova Cosenza Nuova Cosenza Chievo Chievo
20:00 27/02/2021 Cremonese Cremonese Frosinone Frosinone
20:00 27/02/2021 Pisa Pisa Vicenza Virtus Vicenza Virtus
20:00 27/02/2021 Pescara Pescara Lecce Lecce
20:00 27/02/2021 Spal Spal Reggina Reggina
J. League Div.2
12:00 27/02/2021 Kitakyushu Kitakyushu Albirex Niigata Albirex Niigata
12:00 27/02/2021 V-varen Nagasaki V-varen Nagasaki Kanazawa Kanazawa
Liga Panameña de Fútbol
07:00 27/02/2021 Independiente de La Chorrera Independiente de La Chorrera Veraguas Veraguas
Oberliga - Bremen
21:30 28/02/2021 SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven Hemelingen Hemelingen
21:00 28/02/2021 Union Bremen Union Bremen Komet Arsten Komet Arsten
21:00 28/02/2021 Vatan Sport Vatan Sport Schwachhausen Schwachhausen
20:00 28/02/2021 Brinkumer SV Brinkumer SV Borgfeld Borgfeld
17:00 28/02/2021 Geestemünde Geestemünde Bremer Sv Bremer Sv
20:00 27/02/2021 Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack Leher Leher
19:15 27/02/2021 Blumenthaler SV Blumenthaler SV OSC Bremerhaven OSC Bremerhaven
19:00 27/02/2021 BTS Neustadt BTS Neustadt Habenhauser FV Habenhauser FV
19:00 27/02/2021 Werder Bremen III Werder Bremen III BSC Hastedt BSC Hastedt
Primera B
08:00 27/02/2021 Barranquilla Barranquilla Huila Huila
06:00 27/02/2021 Union Magdalena Union Magdalena Bogota FC Bogota FC
Primera Division
07:30 27/02/2021 Argentinos JRS Argentinos JRS Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Championship
22:00 27/02/2021 Loughgall Loughgall Ballinamallard United Ballinamallard United
22:00 27/02/2021 Knockbreda Knockbreda Queen's University Queen's University
22:00 27/02/2021 H&W Welders H&W Welders Ards Ards
22:00 27/02/2021 Dergview Dergview Institute Institute
22:00 27/02/2021 Dundela Dundela Newry City Newry City
22:00 27/02/2021 Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades Annagh United Annagh United
Oberliga - Schleswig-Holstein
20:00 28/02/2021 Eckernförder SV Eckernförder SV Frisia 03 Risum-Lindholm Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00 28/02/2021 Lübeck II Lübeck II Union Neumünster Union Neumünster
20:00 28/02/2021 Todesfelde Todesfelde Eutiner SV Eutiner SV
20:00 28/02/2021 SV Eichede SV Eichede Preußen Reinfeld Preußen Reinfeld
20:00 27/02/2021 TSB Flensburg TSB Flensburg Weiche Flensburg II Weiche Flensburg II
20:00 27/02/2021 Husumer Husumer Altenholz Altenholz
20:00 27/02/2021 Bordesholm Bordesholm Inter Türkspor Kiel Inter Türkspor Kiel
20:00 27/02/2021 Dornbreite Lübeck Dornbreite Lübeck Oldenburger SV Oldenburger SV
Hạng 3 Anh
22:00 27/02/2021 AFC Wimbledon AFC Wimbledon Hull City Hull City
22:00 27/02/2021 Bristol Rovers Bristol Rovers Shrewsbury Shrewsbury
22:00 27/02/2021 Charlton Charlton Blackpool Blackpool
22:00 27/02/2021 Crewe Crewe Sunderland Sunderland
22:00 27/02/2021 Fleetwood Town Fleetwood Town Accrington ST Accrington ST
22:00 27/02/2021 Ipswich Ipswich Doncaster Doncaster
22:00 27/02/2021 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons Oxford United Oxford United
22:00 27/02/2021 Peterborough Peterborough Wigan Wigan
22:00 27/02/2021 Plymouth Plymouth Lincoln Lincoln
22:00 27/02/2021 Portsmouth Portsmouth Gillingham Gillingham
22:00 27/02/2021 Rochdale Rochdale Burton Albion Burton Albion
22:00 27/02/2021 Swindon Town Swindon Town Northampton Northampton
Matogrossense
07:00 27/02/2021 Dom Bosco Dom Bosco CEOV Operário CEOV Operário
K-League Classic
14:30 27/02/2021 Daegu FC Daegu FC Suwon City FC Suwon City FC
12:00 27/02/2021 Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors FC Seoul FC Seoul
U18 Premier League - South
19:00 27/02/2021 Norwich City U18 Norwich City U18 Chelsea U18 Chelsea U18
19:00 27/02/2021 Arsenal U18 Arsenal U18 West Bromwich Albion U18 West Bromwich Albion U18
19:00 27/02/2021 Fulham U18 Fulham U18 Aston Villa U18 Aston Villa U18
19:00 27/02/2021 Leicester City U18 Leicester City U18 Crystal Palace U18 Crystal Palace U18
18:30 27/02/2021 Reading U18 Reading U18 Tottenham Hotspur U18 Tottenham Hotspur U18
18:00 27/02/2021 West Ham United U18 West Ham United U18 Brighton U18 Brighton U18
Liga Revelação U23
18:00 27/02/2021 Boavista U23 Boavista U23 Portimonense U23 Portimonense U23
2. Liga Interregional - Group 2
22:30 27/02/2021 Düdingen Düdingen Colombier Colombier
22:00 27/02/2021 Le Locle Sports Le Locle Sports Stade Payerne Stade Payerne
Gamma Ethniki - Group 9
20:00 28/02/2021 Panegialios Panegialios Pallixouriakos Pallixouriakos
20:00 28/02/2021 Ethnikos Skoulikadou Ethnikos Skoulikadou Aias Gastounis Aias Gastounis
20:00 28/02/2021 Pamisos Messini Pamisos Messini Thyella Patras Thyella Patras
20:00 28/02/2021 Tsilivi Tsilivi Zakynthos Zakynthos
20:00 28/02/2021 Achaiki Achaiki Nafpaktiakos Nafpaktiakos
20:00 28/02/2021 PAO Vardas PAO Vardas Diavolitsi Diavolitsi
Football League - Lowland League
22:00 27/02/2021 Berwick Rangers Berwick Rangers Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts
22:00 27/02/2021 Bo'ness United Bo'ness United Gretna 2008 Gretna 2008
22:00 27/02/2021 BSC Glasgow BSC Glasgow East Kilbride East Kilbride
22:00 27/02/2021 Dalbeattie Star Dalbeattie Star Spartans Spartans
22:00 27/02/2021 East Stirlingshire East Stirlingshire Vale of Leithen Vale of Leithen
22:00 27/02/2021 Edinburgh University Edinburgh University Gala Fairydean Rovers Gala Fairydean Rovers
22:00 27/02/2021 Kelty Hearts Kelty Hearts Civil Service Strollers Civil Service Strollers
22:00 27/02/2021 Stirling University Stirling University Caledonian Braves Caledonian Braves
VĐQG Bỉ
00:15 01/03/2021 Gent Gent Club Brugge KV Club Brugge KV
00:30 28/02/2021 Oostende Oostende KV Mechelen KV Mechelen
22:15 27/02/2021 Cercle Brugge Cercle Brugge Waasland-beveren Waasland-beveren
National Soccer League
23:00 28/02/2021 Police Police Kiyovu Sports Kiyovu Sports
20:30 28/02/2021 Rayon Sports Rayon Sports Sunrise Sunrise
20:00 28/02/2021 Bugesera Bugesera AS Kigali AS Kigali
20:00 28/02/2021 Etincelles Etincelles Marines Marines
20:00 28/02/2021 Muhanga Muhanga APR APR
20:00 28/02/2021 Musanze Musanze Mukura Mukura
18:00 28/02/2021 Gorilla Gorilla Gasogi United Gasogi United
20:00 27/02/2021 Rutsiro Rutsiro Espoir Espoir
III Liga - Group 1
00:00 28/02/2021 Błonianka Błonie Błonianka Błonie Pogoń Grod. Mazowiecki Pogoń Grod. Mazowiecki
18:00 27/02/2021 Jagiellonia II Jagiellonia II Ruch Wysokie Mazowieckie Ruch Wysokie Mazowieckie
Tercera Division - Group 17
00:00 01/03/2021 Cariñena Cariñena San Juan Mozarrifar San Juan Mozarrifar
Campionato Primavera - 1
19:00 27/02/2021 Empoli U19 Empoli U19 Internazionale U19 Internazionale U19
17:00 27/02/2021 Milan U19 Milan U19 Ascoli U19 Ascoli U19
Ligue Professionnelle 1
22:00 28/02/2021 US Monastirienne US Monastirienne CS Sfaxien CS Sfaxien
20:00 28/02/2021 Etoile DU Sahel Etoile DU Sahel CA Bizertin CA Bizertin
22:00 27/02/2021 Club Africain Club Africain JS Kairouanaise JS Kairouanaise
20:00 27/02/2021 Slimane Slimane Esperance Tunis Esperance Tunis
20:00 27/02/2021 US BEN Guerdane US BEN Guerdane Etoile S. Metlaoui Etoile S. Metlaoui
A-League
14:00 28/02/2021 Melbourne City Melbourne City Wellington Phoenix Wellington Phoenix
17:20 27/02/2021 Perth Glory Perth Glory Macarthur Macarthur
17:20 27/02/2021 Perth Glory Perth Glory Western United Western United
15:10 27/02/2021 Melbourne Victory Melbourne Victory Western United Western United
13:05 27/02/2021 Western Sydney Wanderers Western Sydney Wanderers Adelaide United Adelaide United
13:05 27/02/2021 Western Sydney Wanderers Western Sydney Wanderers Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Oberliga - Baden-Württemberg
21:00 28/02/2021 Lörrach-Brombach Lörrach-Brombach FV Ravensburg FV Ravensburg
21:00 28/02/2021 Reutlingen Reutlingen FC 08 Villingen FC 08 Villingen
21:00 27/02/2021 Bruchsal Bruchsal Astoria Walldorf II Astoria Walldorf II
21:00 27/02/2021 SV Linx SV Linx Neckarsulmer SU Neckarsulmer SU
20:30 27/02/2021 Freiburger FC Freiburger FC Oberachern Oberachern
20:00 27/02/2021 Stuttgarter Kickers Stuttgarter Kickers Sportfreunde Dorfmerkingen Sportfreunde Dorfmerkingen
20:00 27/02/2021 SGV Freiberg SGV Freiberg FC Rielasingen-Arlen FC Rielasingen-Arlen
20:00 27/02/2021 Ilshofen Ilshofen Backnang Backnang
20:00 27/02/2021 Sandhausen II Sandhausen II CFR Pforzheim CFR Pforzheim
Serie C
07:00 28/02/2021 Avellino Avellino Trapani Trapani
23:30 27/02/2021 Pro Patria Pro Patria como como
23:30 27/02/2021 Feralpisalo Feralpisalo Legnago Salus Legnago Salus
23:30 27/02/2021 Perugia Perugia Modena Modena
23:30 27/02/2021 Turris Turris Casertana Casertana
23:30 27/02/2021 Bisceglie Bisceglie Juve Stabia Juve Stabia
22:30 27/02/2021 Lucchese Lucchese Olbia Olbia
21:00 27/02/2021 Pistoiese Pistoiese Albinoleffe Albinoleffe
21:00 27/02/2021 Novara Novara Pro Sesto Pro Sesto
21:00 27/02/2021 Giana Erminio Giana Erminio PRO Vercelli PRO Vercelli
21:00 27/02/2021 Imolese Imolese Mantova Mantova
21:00 27/02/2021 Sambenedettese Sambenedettese Sudtirol Sudtirol
21:00 27/02/2021 Matelica Matelica Virtus Verona Virtus Verona
21:00 27/02/2021 Gubbio Gubbio Vis Pesaro Vis Pesaro
21:00 27/02/2021 Virtus Francavilla Virtus Francavilla SS Monopoli SS Monopoli
21:00 27/02/2021 Cavese Cavese Potenza Potenza
21:00 27/02/2021 Catanzaro Catanzaro Ternana Ternana
21:00 27/02/2021 Bari Bari Foggia Foggia
18:30 27/02/2021 Viterbese Viterbese Palermo Palermo
Division 1
22:15 28/02/2021 Al Sulaibikhat Al Sulaibikhat Al Jahra Al Jahra
22:15 28/02/2021 Burgan Burgan Al Tadhamon Al Tadhamon
Ligue 2
20:30 27/02/2021 Usm El Harrach Usm El Harrach JSM Bejaia JSM Bejaia
20:30 27/02/2021 Blida Blida RC Kouba RC Kouba
20:30 27/02/2021 MO Bejaia MO Bejaia Wa Boufarik Wa Boufarik
20:30 27/02/2021 RC Arba RC Arba CR Béni Thour CR Béni Thour
20:30 27/02/2021 US Chaouia US Chaouia MO Constantine MO Constantine
20:30 27/02/2021 Khroub Khroub Tadjenant Tadjenant
20:30 27/02/2021 CA Batna CA Batna El Eulma El Eulma
VĐQG Hà Lan
22:30 27/02/2021 Utrecht Utrecht Emmen Emmen
Premier League
18:00 27/02/2021 Southern District Southern District Kitchee Kitchee
18:00 27/02/2021 Happy Valley Happy Valley Eastern Eastern
Oberliga - Hessen
20:30 28/02/2021 Eddersheim Eddersheim Hadamar Hadamar
20:30 28/02/2021 Ginsheim Ginsheim Rot-Weiß Walldorf Rot-Weiß Walldorf
20:30 28/02/2021 Hanau 93 Hanau 93 Neuhof Neuhof
20:30 28/02/2021 Buchonia Flieden Buchonia Flieden Barockstadt Fulda-Lehn. Barockstadt Fulda-Lehn.
20:30 27/02/2021 SV Steinbach SV Steinbach Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
20:30 27/02/2021 Hessen Dreieich Hessen Dreieich SV Zeilsheim SV Zeilsheim
20:30 27/02/2021 Waldgirmes Waldgirmes Fernwald Fernwald
20:30 27/02/2021 Dietkirchen Dietkirchen Friedberg Friedberg
20:30 27/02/2021 FC 1906 Erlensee FC 1906 Erlensee Bad Vilbel Bad Vilbel
20:00 27/02/2021 Baunatal Baunatal Hünfelder SV Hünfelder SV
Hạng 2 Tây Ban Nha
00:15 28/02/2021 Almeria Almeria Lugo Lugo
22:00 27/02/2021 Rayo Vallecano Rayo Vallecano Ponferradina Ponferradina
Victoria NPL
16:00 27/02/2021 Hume City Hume City Altona Magic Altona Magic
11:00 27/02/2021 Eastern Lions Eastern Lions Bentleigh Greens Bentleigh Greens
FA Trophy
22:00 27/02/2021 Notts County Notts County Oxford City Oxford City
22:00 27/02/2021 Darlington 1883 Darlington 1883 AFC Hornchurch AFC Hornchurch
22:00 27/02/2021 Woking Woking Torquay Torquay
22:00 27/02/2021 Aldershot Town Aldershot Town Hereford Hereford
Oberliga - Mittelrhein
21:30 28/02/2021 Deutz Deutz Eilendorf Eilendorf
21:30 28/02/2021 Pesch Pesch Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
21:30 28/02/2021 Frechen Frechen Friesdorf Friesdorf
21:00 28/02/2021 Hennef 05 Hennef 05 Düren Merzenich Düren Merzenich
21:00 28/02/2021 Hürth Hürth Fortuna Köln II Fortuna Köln II
21:00 28/02/2021 Viktoria Arnoldsweiler Viktoria Arnoldsweiler Siegburger SV Siegburger SV
21:00 28/02/2021 Freialdenhoven Freialdenhoven SV Breinig SV Breinig
20:30 28/02/2021 Alfter Alfter BCV Glesch / Paffendorf BCV Glesch / Paffendorf
Bóng Đá Bồ Đào Nha
22:30 27/02/2021 Famalicao Famalicao Farense Farense
New South Wales NPL
15:00 27/02/2021 Blacktown City Blacktown City APIA Leichhardt Tigers APIA Leichhardt Tigers
12:00 27/02/2021 Sydney Olympic Sydney Olympic Sydney United Sydney United
Ligue 1
22:00 27/02/2021 MC Alger MC Alger JS Kabylie JS Kabylie
21:00 27/02/2021 ES Setif ES Setif ASO Chlef ASO Chlef
20:30 27/02/2021 MC Oran MC Oran Paradou AC Paradou AC
20:30 27/02/2021 AS AIN Mlila AS AIN Mlila WA Tlemcen WA Tlemcen
Football Championship
09:00 27/02/2021 Auckland City Auckland City Waitakere United Waitakere United
Indian Super League
21:00 27/02/2021 Odisha Odisha East Bengal East Bengal
2. Liga Interregional - Group 3
02:00 01/03/2021 Spiez Spiez Binningen Binningen
Gamma Ethniki - Group 10
20:00 28/02/2021 Giouchtas Giouchtas Damastas Damastas
20:00 28/02/2021 Rethymniakos Rethymniakos Poros Poros
20:00 28/02/2021 Irodotos Irodotos AE Neapolis AE Neapolis
20:00 28/02/2021 Atsalenios Atsalenios AEEK INKA AEEK INKA
20:00 28/02/2021 Aris Rethymnou Aris Rethymnou Almyros Gaziou Almyros Gaziou
20:00 28/02/2021 Anagennisi Ierapetra Anagennisi Ierapetra Agios Nikolaos Agios Nikolaos
20:00 28/02/2021 Aris Soudas Aris Soudas Palaiochora Palaiochora
20:00 28/02/2021 Platanias Platanias Asteras Rethymnou Asteras Rethymnou
Nationalliga A Women
22:00 27/02/2021 Zürich W Zürich W St. Gallen W St. Gallen W

Việc theo dõi bóng đá và lấy kết quả chính xác luôn làm cho nhiều người hâm mộ cảm thấy hứng thú. Tuy nhiên, không phải website nào cũng cung cấp cho mọi người thông tin chính xác tuyệt đối. Livebong ra đời là giải pháp hữu hiệu phục vụ cho những người hâm mộ bóng đá tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng, với độ chính xác cao.

Kết quả bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai liên tục được cập nhật hàng ngày tại Livebong. Bạn có thể xem kết quả bóng đá trực tuyến của tất cả những giải bóng đá trong và ngoài nước, từ lớn đến nhỏ. Từ giải bóng đá Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Euro 2020, Bundesliga, Ligue 1, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league mới nhất, cập nhật và theo dõi liên tục trong 24h tiếp đến.

Kết quả bóng đá tại Livebong đều được cập nhật theo từng giây, từng phút, từng giờ thi đấu của đội bóng. Người hâm mộ có thể tìm kiếm các thông tin về tỷ số cả trận (FT), số phút, tỷ số hiệp 1 (H1), thông tin vềcầu thủ ghi bàn, thông tin về cầu thủ bị án treo giò, bị phạt thẻ vàng, thẻ đỏ,…Tất cả được cập nhật khá chi tiết và đầy đủ. Bên cạnh đó, bạn có thể xem những thông tin mới nhất kết quả bóng đá dưới dạng trực tuyến hôm nay tại Livebong.

Click và truy cập tại mục Kết quả bóng đá, bạn có thể theo dõi kết quả cho từng giải đấu hấp dẫn nhất mọi thời đại.  Xem kết quả bóng đá Đức, World Cup, Ý, Pháp, Euro, Cup C2, Cup C1,… trong mục này chỉ trong vòng 1 nốt nhạc.

Xem kết quả bóng đá hôm nay, bạn có thể biết thêm những thông tin mới nhất về phần kết quả trận đấu đang diễn ra đêm qua, lúc rạng sáng nay, xem lại và xem mới các thông tin về nó. Những thông tin được cập nhật từ hệ thống đều được diễn ra một cách nhanh nhất- chính xác nhất – chi tiết nhất. Những thông tin sẽ được cập nhật rất đầy đủ.

Kết quả bóng đá và tỉ số bóng đá cung cấp cho người hâm mộ theo dõi tại Livebong được nhận xét và đánh giá là luôn đảm bảo đúng giờ, không có sự thay đổi sai lệch, thông tin chuẩn lấy từ những kênh truyền hình, độc quyền hàng đầu nhằm mang lại cho người hâm mộ những thông tin chính xác nhất.

Bên  cạnh đó, không quên cung cấp link xem trực tiếp đầy đủ tới những người yêu bóng đá. Vì thế, nếu bạn đang tìm kiếm một kênh để xem kết quả bóng đá chính xác nhất thì Livebong chính là sự lựa chọn hoàn hảo.

Cần hỗ trợ ? Chat ngay
-