Kết Quả Bóng Đá

Kết Quả Bóng Đá Ngày 19-04-2021 (Link xem BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN)

loading...
Ngoại Hạng Anh
22:00 18/04/2021 Manchester United Manchester United Burnley Burnley
19:30 18/04/2021 Arsenal Arsenal Fulham Fulham
Tây Ban Nha
02:00 19/04/2021 Getafe Getafe Real Madrid Real Madrid
02:00 19/04/2021 Levante Levante Villarreal Villarreal
23:30 18/04/2021 Real Betis Real Betis Valencia Valencia
23:30 18/04/2021 Cadiz Cadiz Celta Vigo Celta Vigo
21:15 18/04/2021 Alaves Alaves Huesca Huesca
21:15 18/04/2021 Atletico Madrid Atletico Madrid Eibar Eibar
19:00 18/04/2021 Osasuna Osasuna Elche Elche
19:00 18/04/2021 Real Sociedad Real Sociedad Sevilla Sevilla
Hạng Nhất Anh
21:00 18/04/2021 Coventry Coventry Barnsley Barnsley
18:00 18/04/2021 Rotherham Rotherham Birmingham Birmingham
Bóng Đá Hạng 2 Đức - Bundesliga 2
18:30 18/04/2021 VfL BOCHUM VfL BOCHUM Hannover 96 Hannover 96
18:30 18/04/2021 Jahn Regensburg Jahn Regensburg FC Heidenheim FC Heidenheim
18:30 18/04/2021 VfL Osnabruck VfL Osnabruck Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Bóng Đá Pháp
02:00 19/04/2021 Nantes Nantes Lyon Lyon
22:05 18/04/2021 Bordeaux Bordeaux Monaco Monaco
20:00 18/04/2021 Dijon Dijon Nice Nice
20:00 18/04/2021 Stade Brestois 29 Stade Brestois 29 Lens Lens
20:00 18/04/2021 Nimes Nimes Strasbourg Strasbourg
20:00 18/04/2021 Reims Reims Metz Metz
18:00 18/04/2021 Paris Saint Germain Paris Saint Germain Saint Etienne Saint Etienne
FA Cup
00:30 19/04/2021 Leicester Leicester Southampton Southampton
2nd Division - Group A
20:00 18/04/2021 Spartaku Tiranë Spartaku Tiranë Sopoti Librazhd Sopoti Librazhd
Oberliga - Bremen
20:30 18/04/2021 Leher Leher Borgfeld Borgfeld
20:30 18/04/2021 Habenhauser FV Habenhauser FV BSC Hastedt BSC Hastedt
20:00 18/04/2021 Komet Arsten Komet Arsten Bremer Sv Bremer Sv
20:00 18/04/2021 Union Bremen Union Bremen Vatan Sport Vatan Sport
19:00 18/04/2021 Brinkumer SV Brinkumer SV Blumenthaler SV Blumenthaler SV
16:00 18/04/2021 Geestemünde Geestemünde Hemelingen Hemelingen
Tercera Division - Group 6
23:00 18/04/2021 Alzira Alzira Eldense Eldense
23:00 18/04/2021 Villarreal III Villarreal III Olímpic Xàtiva Olímpic Xàtiva
22:00 18/04/2021 Benicarló Benicarló Villajoyosa Villajoyosa
17:00 18/04/2021 Silla Silla Jove Español Jove Español
17:00 18/04/2021 Torrent Torrent Hércules II Hércules II
16:30 18/04/2021 RC Catarroja RC Catarroja Benigànim Benigànim
Premier League
20:00 19/04/2021 Kairat Almaty Kairat Almaty FK Tobol Kostanay FK Tobol Kostanay
20:00 19/04/2021 Arys Arys Kaspiy Kaspiy
18:00 19/04/2021 Aktobe Aktobe Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy
16:00 19/04/2021 Zhetysu Zhetysu Ordabasy Ordabasy
20:00 18/04/2021 Kaisar Kaisar Atyrau Atyrau
17:00 18/04/2021 FC Astana FC Astana Kyzyl-Zhar Kyzyl-Zhar
16:00 18/04/2021 Taraz Taraz Akzhayik Akzhayik
Bóng Đá Đức
23:00 18/04/2021 FSV Mainz 05 FSV Mainz 05 Hertha Berlin Hertha Berlin
20:30 18/04/2021 Borussia Dortmund Borussia Dortmund Werder Bremen Werder Bremen
Tercera Division - Group 5
00:00 19/04/2021 Sants Sants Valls Valls
23:00 18/04/2021 Sant Andreu Sant Andreu Manresa Manresa
23:00 18/04/2021 Figueres Figueres Santfeliuenc Santfeliuenc
22:00 18/04/2021 Banyoles Banyoles Montañesa Montañesa
21:30 18/04/2021 Peralada Peralada Igualada Igualada
17:30 18/04/2021 Granollers Granollers Terrassa Terrassa
17:00 18/04/2021 Girona II Girona II Europa Fc Europa Fc
17:00 18/04/2021 Cerdanyola del Vallès Cerdanyola del Vallès Vilafranca Vilafranca
17:00 18/04/2021 Vilassar Mar Vilassar Mar San Cristóbal San Cristóbal
17:00 18/04/2021 Horta Horta Pobla Mafumet Pobla Mafumet
16:45 18/04/2021 Grama Grama Castelldefels Castelldefels
Carioca - 1
04:30 19/04/2021 Boavista SC Boavista SC Vasco DA Gama Vasco DA Gama
01:15 19/04/2021 Bangu Bangu Volta Redonda Volta Redonda
01:15 19/04/2021 Nova Iguaçu Nova Iguaçu Resende Resende
07:05 18/04/2021 Portuguesa RJ Portuguesa RJ Flamengo Flamengo
Primera Division - Apertura
04:45 19/04/2021 Cerro Porteno Cerro Porteno Libertad Asuncion Libertad Asuncion
07:00 18/04/2021 Club River Plate Club River Plate SOL DE America SOL DE America
Taiwan Football Premier League
15:00 18/04/2021 Tainan City Tainan City Taipei Red Lions Taipei Red Lions
15:00 18/04/2021 Hang Yuen Hang Yuen Taichung Futuro Taichung Futuro
15:00 18/04/2021 Tatung Tatung Taipower Taipower
Primera C
01:30 19/04/2021 San Martín Burzaco San Martín Burzaco Excursionistas Excursionistas
01:30 19/04/2021 Deportivo Español Deportivo Español Argentino de Merlo Argentino de Merlo
01:30 19/04/2021 Lujan Lujan Ituzaingó Ituzaingó
01:30 19/04/2021 Midland Midland Dock Sud Dock Sud
01:30 19/04/2021 Atletico Atlas Atletico Atlas Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
01:30 19/04/2021 General Lamadrid General Lamadrid Real Pilar Real Pilar
Oberliga - Schleswig-Holstein
20:00 18/04/2021 Inter Türkspor Kiel Inter Türkspor Kiel Weiche Flensburg II Weiche Flensburg II
19:00 18/04/2021 Todesfelde Todesfelde Lübeck II Lübeck II
Tercera Division - Group 17
23:00 18/04/2021 Robres Robres San Juan Mozarrifar San Juan Mozarrifar
22:30 18/04/2021 Villanueva CF Villanueva CF Valdefierro Valdefierro
22:30 18/04/2021 Sariñena Sariñena Cariñena Cariñena
22:00 18/04/2021 Illueca Illueca Barbastro Barbastro
22:00 18/04/2021 Teruel Teruel Cuarte Cuarte
22:00 18/04/2021 Épila Épila Atlético Monzón Atlético Monzón
17:00 18/04/2021 Huesca II Huesca II Brea Brea
17:00 18/04/2021 Belchite 97 Belchite 97 Utebo Utebo
17:00 18/04/2021 Sabiñánigo Sabiñánigo CDJ Tamarite CDJ Tamarite
16:30 18/04/2021 Real Zaragoza II Real Zaragoza II Borja Borja
Ligue Professionnelle 1
19:30 18/04/2021 CS Sfaxien CS Sfaxien Etoile DU Sahel Etoile DU Sahel
19:30 18/04/2021 Esperance Tunis Esperance Tunis JS Kairouanaise JS Kairouanaise
3. liga - West
21:00 18/04/2021 Malženice Malženice Nové Mesto nad Váhom Nové Mesto nad Váhom
21:00 18/04/2021 Nové Zámky Nové Zámky Slovan Duslo Šaľa Slovan Duslo Šaľa
21:00 18/04/2021 Považská Bystrica Považská Bystrica Nitra II Nitra II
21:00 18/04/2021 Kalná nad Hronom Kalná nad Hronom Zl. Moravce-Vrablé II Zl. Moravce-Vrablé II
21:00 18/04/2021 Častkovce Častkovce Imeľ Imeľ
21:00 18/04/2021 Galanta Galanta Spartak Myjava Spartak Myjava
21:00 18/04/2021 Marcelová Marcelová Beluša Beluša
21:00 18/04/2021 Lednické Rovne Lednické Rovne Veľké Ludince Veľké Ludince
Tercera Division - Group 9
00:00 19/04/2021 Torreperogil Torreperogil Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
23:30 18/04/2021 Ciudad de Torredonjimeno Ciudad de Torredonjimeno Antequera Antequera
23:30 18/04/2021 Mancha Real Mancha Real Vélez Vélez
23:30 18/04/2021 Huétor Tájar Huétor Tájar Alhaurín Alhaurín
23:00 18/04/2021 Almería II Almería II El Palo El Palo
23:00 18/04/2021 Loja Loja Estepona Estepona
17:00 18/04/2021 Huétor Vega Huétor Vega Málaga II Málaga II
17:00 18/04/2021 Maracena Maracena Alhaurino Alhaurino
17:00 18/04/2021 Polideportivo Almería Polideportivo Almería Motril Motril
New South Wales NPL
15:30 18/04/2021 Sydney II Sydney II APIA Leichhardt Tigers APIA Leichhardt Tigers
11:30 18/04/2021 Wollongong Wolves Wollongong Wolves Blacktown City Blacktown City
Brisbane Premier League
14:00 18/04/2021 St George Willawong St George Willawong Centenary Stormers Centenary Stormers
14:00 18/04/2021 Mt Gravatt Mt Gravatt Toowong Toowong
14:00 18/04/2021 Brisbane Knights Brisbane Knights Bayside United Bayside United
Tercera Division - Group 7
00:15 19/04/2021 Moratalaz Moratalaz Alcorcón II Alcorcón II
22:00 18/04/2021 Flat Earth Flat Earth Carabanchel Carabanchel
21:00 18/04/2021 Alcobendas Sport Alcobendas Sport Villaverde-Boetticher Villaverde-Boetticher
17:00 18/04/2021 Rayo Vallecano II Rayo Vallecano II Móstoles Móstoles
17:00 18/04/2021 Unión Adarve Unión Adarve Leganés II Leganés II
17:00 18/04/2021 Pozuelo Alarcón Pozuelo Alarcón AD Parla AD Parla
17:00 18/04/2021 Santa Ana Santa Ana Móstoles CF Móstoles CF
16:30 18/04/2021 Torrejón Torrejón Trival Valderas Trival Valderas
16:30 18/04/2021 Complutense Complutense Real Aranjuez Real Aranjuez
16:30 18/04/2021 RSD Alcalá RSD Alcalá El Álamo El Álamo
Supreme Division Women
19:00 18/04/2021 Krasnodar W Krasnodar W Chertanovo Chertanovo
18:00 18/04/2021 CSKA Moskva W CSKA Moskva W Yenisey W Yenisey W
15:00 18/04/2021 Zvezda Perm W Zvezda Perm W Lokomotiv Moskva W Lokomotiv Moskva W
Premier Soccer League
23:30 18/04/2021 Orlando Pirates Orlando Pirates Maritzburg Utd Maritzburg Utd
Nationalliga A Women
19:00 18/04/2021 Basel W Basel W Grasshopper W Grasshopper W
Super League
21:00 18/04/2021 Melaka United Melaka United Selangor Selangor
21:00 18/04/2021 Petaling Jaya City Petaling Jaya City Penang Penang
Vysshaya Liga
18:30 18/04/2021 Eskhata Eskhata Ravshan Ravshan
Capixaba
01:00 19/04/2021 Vilavelhense Vilavelhense São Mateus São Mateus
Naisten Liiga
20:00 18/04/2021 Honka W Honka W Ilves Ilves
Tercera Division - Group 13
23:00 18/04/2021 Lorca Lorca Plus Ultra Plus Ultra
22:30 18/04/2021 Huércal Overa Huércal Overa SFC Minerva SFC Minerva
22:00 18/04/2021 Mar Menor Mar Menor Águilas Águilas
22:00 18/04/2021 Mazarrón FC Mazarrón FC UCAM Murcia II UCAM Murcia II
22:00 18/04/2021 Deportiva Minera Deportiva Minera EDMF Churra EDMF Churra
22:00 18/04/2021 Muleño Muleño Olímpico Totana Olímpico Totana
21:30 18/04/2021 Cartagena FC Cartagena FC Los Garres Los Garres
17:30 18/04/2021 CAP Ciudad de Murcia CAP Ciudad de Murcia El Palmar El Palmar
17:15 18/04/2021 Racing Murcia Racing Murcia Atlético Pulpileño Atlético Pulpileño
16:30 18/04/2021 La Unión Atlético La Unión Atlético Bullense Bullense
National League
13:00 18/04/2021 Gimhae City Gimhae City Paju Citizen Paju Citizen
12:00 18/04/2021 Hwaseong Hwaseong Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Gamma Ethniki - Group 10
21:00 18/04/2021 Platanias Platanias Giouchtas Giouchtas
20:30 18/04/2021 AE Neapolis AE Neapolis Giouchtas Giouchtas
20:30 18/04/2021 Almyros Gaziou Almyros Gaziou Damastas Damastas
20:30 18/04/2021 Agios Nikolaos Agios Nikolaos Rethymniakos Rethymniakos
20:30 18/04/2021 Aris Soudas Aris Soudas Anagennisi Ierapetra Anagennisi Ierapetra
20:00 18/04/2021 Aris Soudas Aris Soudas Asteras Rethymnou Asteras Rethymnou
20:00 18/04/2021 Anagennisi Ierapetra Anagennisi Ierapetra Palaiochora Palaiochora
20:00 18/04/2021 Aris Rethymnou Aris Rethymnou Agios Nikolaos Agios Nikolaos
20:00 18/04/2021 Atsalenios Atsalenios Almyros Gaziou Almyros Gaziou
20:00 18/04/2021 Irodotos Irodotos AEEK INKA AEEK INKA
20:00 18/04/2021 Rethymniakos Rethymniakos AE Neapolis AE Neapolis
20:00 18/04/2021 Damastas Damastas Poros Poros
1. Division
22:00 18/04/2021 Arsenal Arsenal Shakhtyor Petrikov Shakhtyor Petrikov
20:00 18/04/2021 NFK Minsk NFK Minsk Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
18:00 18/04/2021 Belshina Belshina Volna Volna
Pernambucano - 1
04:00 19/04/2021 Sete de Setembro Sete de Setembro Sport Recife Sport Recife
02:00 19/04/2021 Salgueiro Salgueiro Retrô Retrô
02:00 19/04/2021 Nautico Recife Nautico Recife Santa Cruz Santa Cruz
02:00 19/04/2021 Afogados Afogados Vera Cruz Vera Cruz
01:00 19/04/2021 Acadêmica Vitória Acadêmica Vitória Central SC Central SC
Ettan - Norra
21:15 18/04/2021 Piteå Piteå Hammarby Talang Hammarby Talang
21:00 18/04/2021 Assyriska FF Assyriska FF IF Karlstad IF Karlstad
21:00 18/04/2021 Sylvia Sylvia Sollentuna Sollentuna
1 Lyga
21:00 18/04/2021 Panevėžys II Panevėžys II BFA BFA
19:00 18/04/2021 Sūduva II Sūduva II Banga II Banga II
National Premier Leagues
12:00 18/04/2021 Gungahlin United Gungahlin United Cooma Tigers FC Cooma Tigers FC
12:00 18/04/2021 Canberra FC Canberra FC Tuggeranong United Tuggeranong United
2. Liga Interregional - Group 4
07:00 18/04/2021 Taverne Taverne Sursee Sursee
07:00 18/04/2021 Gambarogno - Contone Gambarogno - Contone Kickers Luzern Kickers Luzern
07:00 18/04/2021 Perlen-Buchrain Perlen-Buchrain Brunnen Brunnen
07:00 18/04/2021 Emmenbrücke Emmenbrücke Team Ticino Team Ticino
07:00 18/04/2021 Mendrisio Mendrisio Hergiswil Hergiswil
07:00 18/04/2021 Willisau Willisau Novazzano Novazzano
07:00 18/04/2021 Ibach Ibach Sarnen Sarnen
Tercera Division - Group 16
23:30 18/04/2021 Agoncillo Agoncillo River Ebro River Ebro
22:30 18/04/2021 Arnedo Arnedo Calahorra II Calahorra II
22:00 18/04/2021 Alfaro Alfaro Racing Rioja Racing Rioja
22:00 18/04/2021 Anguiano Anguiano Náxara Náxara
22:00 18/04/2021 Oyonesa Oyonesa Yagüe Yagüe
22:00 18/04/2021 La Calzada La Calzada Casalarreina Casalarreina
17:00 18/04/2021 Varea Varea UD Logroñés II UD Logroñés II
17:00 18/04/2021 Villegas Villegas Calasancio Calasancio
17:00 18/04/2021 Berceo Berceo Pradejón Pradejón
17:00 18/04/2021 Vianés Vianés Tedeón Tedeón
Premier League
17:30 18/04/2021 Dordoi Bishkek Dordoi Bishkek Kaganat Kaganat
Bóng Đá Ý
01:45 19/04/2021 Napoli Napoli Inter Inter
23:00 18/04/2021 Torino Torino AS Roma AS Roma
20:00 18/04/2021 Lazio Lazio Benevento Benevento
20:00 18/04/2021 Atalanta Atalanta Juventus Juventus
20:00 18/04/2021 Bologna Bologna Spezia Spezia
17:30 18/04/2021 AC Milan AC Milan Genoa Genoa
National Football League
10:00 18/04/2021 Suva Suva Labasa Labasa
10:00 18/04/2021 Navua Navua Nadi Nadi
10:00 18/04/2021 Lautoka Lautoka Nadroga Nadroga
08:00 18/04/2021 Ba Ba Rewa Rewa
Toppserien
21:00 18/04/2021 Stabæk W Stabæk W Sandviken W Sandviken W
III Liga - Group 1
22:00 18/04/2021 Legionovia Legionowo Legionovia Legionowo Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Premier League
20:00 18/04/2021 KCCA KCCA SC Villa SC Villa
Premier League
02:30 19/04/2021 Zamalek SC Zamalek SC Al Ahly Al Ahly
2. Liga Interregional - Group 1
05:00 19/04/2021 Forward Forward UGS UGS
07:00 18/04/2021 Renens Renens Signal Signal
07:00 18/04/2021 Amical Saint-Prex Amical Saint-Prex Saint-Maurice Saint-Maurice
07:00 18/04/2021 Sierre Sierre Genolier-Begnins Genolier-Begnins
07:00 18/04/2021 Collex-Bossy Collex-Bossy Veyrier Sports Veyrier Sports
07:00 18/04/2021 Servette II Servette II Monthey Monthey
2. Division - Group 1
21:00 18/04/2021 Tromsdalen Uil Tromsdalen Uil Vålerenga II Vålerenga II
21:00 18/04/2021 Bærum Bærum Senja Senja
19:00 18/04/2021 hodd hodd Fløya Fløya
Sergipano
02:00 19/04/2021 Sergipe Sergipe Dorense Dorense
Hạng Hai Bồ Đào Nha
02:30 19/04/2021 Chaves Chaves Academico Viseu Academico Viseu
23:00 18/04/2021 Oliveirense Oliveirense Mafra Mafra
21:00 18/04/2021 FC Porto B FC Porto B Estoril Estoril
20:00 18/04/2021 Penafiel Penafiel Cova De Piedade Cova De Piedade
17:15 18/04/2021 Casa Pia Casa Pia Academica Academica
Brasiliense
01:30 19/04/2021 Santa Maria Santa Maria Brasiliense Brasiliense
01:00 19/04/2021 Capital Brasilia Capital Brasilia Ceilândia Ceilândia
Premier League 2 Division One
18:00 19/04/2021 Wolves U23 Wolves U23 West Bromwich Albion U23 West Bromwich Albion U23
19:00 18/04/2021 Tottenham Hotspur U23 Tottenham Hotspur U23 Chelsea U23 Chelsea U23
Serie A
06:00 19/04/2021 Emelec Emelec Tecnico Universitario Tecnico Universitario
03:30 19/04/2021 Independiente del Valle Independiente del Valle 9 de Octubre 9 de Octubre
01:00 19/04/2021 Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca Universidad Catolica Universidad Catolica
08:00 18/04/2021 Guayaquil City FC Guayaquil City FC LDU de Quito LDU de Quito
Brasileiro Women
06:00 19/04/2021 Palmeiras W Palmeiras W Ferroviaria W Ferroviaria W
06:00 19/04/2021 Sao Jose W Sao Jose W Kindermann W Kindermann W
03:00 19/04/2021 Cruzeiro W Cruzeiro W Real Brasília Real Brasília
01:00 19/04/2021 Flamengo W Flamengo W Minas ICESP W Minas ICESP W
01:00 19/04/2021 Botafogo W Botafogo W Bahia W Bahia W
06:00 18/04/2021 São Paulo W São Paulo W Gremio W Gremio W
06:00 18/04/2021 Internacional RS W Internacional RS W Santos W Santos W
06:00 18/04/2021 Corinthians W Corinthians W Napoli W Napoli W
1st Division
20:00 18/04/2021 Polokwane City Polokwane City Cape Town ALL Stars Cape Town ALL Stars
20:00 18/04/2021 Sekhukhune United Sekhukhune United Jomo Cosmos Jomo Cosmos
Oberliga - Niederrhein
20:30 18/04/2021 TuRU 1880 Düsseldorf TuRU 1880 Düsseldorf TVD Velbert TVD Velbert
20:30 18/04/2021 FC Bocholt FC Bocholt 1.FC Monchengladbach 1.FC Monchengladbach
20:30 18/04/2021 FSV Duisburg FSV Duisburg Hilden Hilden
20:30 18/04/2021 Teutonia St.Tönis Teutonia St.Tönis Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
20:00 18/04/2021 Meerbusch Meerbusch Monheim Monheim
20:00 18/04/2021 Kray Kray SSVg Velbert SSVg Velbert
20:00 18/04/2021 SF Niederwenigern SF Niederwenigern Union Nettetal Union Nettetal
20:00 18/04/2021 SC Velbert SC Velbert Schonnebeck Schonnebeck
20:00 18/04/2021 SF Baumberg SF Baumberg Cronenberger SC Cronenberger SC
20:00 18/04/2021 Kleve Kleve Dusseldorf-West Dusseldorf-West
20:00 18/04/2021 Germania Ratingen Germania Ratingen Sterkrade-Nord Sterkrade-Nord
Tercera Division - Group 8
22:30 18/04/2021 La Bañeza La Bañeza Real Burgos Real Burgos
22:00 18/04/2021 Cristo Atlético Cristo Atlético Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
22:00 18/04/2021 Bembibre Bembibre Mirandés II Mirandés II
22:00 18/04/2021 Becerril Campos Becerril Campos Bupolsa Bupolsa
21:30 18/04/2021 UD Santa Marta UD Santa Marta Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
Eliteserien
01:00 19/04/2021 Bodo/Glimt Bodo/Glimt Rosenborg Rosenborg
23:00 18/04/2021 Molde Molde Haugesund Haugesund
23:00 18/04/2021 ODD Ballklubb ODD Ballklubb Kristiansund BK Kristiansund BK
23:00 18/04/2021 Sandefjord Sandefjord Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF
23:00 18/04/2021 Viking Viking Stabaek Stabaek
23:00 18/04/2021 Brann Brann Mjondalen Mjondalen
Tercera Division - Group 4
17:00 18/04/2021 Ariznabarra Ariznabarra Tolosa Tolosa
16:30 18/04/2021 Basconia Basconia Santutxu Santutxu
Piauiense
19:00 18/04/2021 Fluminense PI Fluminense PI 4 de Julho 4 de Julho
Premier League
06:15 19/04/2021 Tevragh-Zeïne Tevragh-Zeïne Police Police
04:15 19/04/2021 Armée Armée Sahel Sahel
23:00 18/04/2021 Kaédi Kaédi SNIM SNIM
06:15 18/04/2021 Inter Nouakchott Inter Nouakchott Concorde Concorde
Virsliga
21:00 18/04/2021 FK Ventspils FK Ventspils FK Liepaja FK Liepaja
18:00 18/04/2021 Metta / LU Metta / LU Rīgas FS Rīgas FS
Football League
19:00 18/04/2021 Ialysos Ialysos Episkopi Episkopi
19:00 18/04/2021 Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti Kallithea Kallithea
19:00 18/04/2021 Veria Veria Thesprotos Thesprotos
19:00 18/04/2021 Kavala Kavala Pontion Karagiannion Pontion Karagiannion
19:00 18/04/2021 Olympiakos Volos Olympiakos Volos Panserraikos Panserraikos
19:00 18/04/2021 Pierikos Pierikos Triglia Triglia
19:00 18/04/2021 Almopos Almopos Apollon Pontou Apollon Pontou
18:30 18/04/2021 Rodos Rodos Egaleo Egaleo
18:00 18/04/2021 Santorini 2020 Santorini 2020 Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis
Oberliga - Mittelrhein
20:30 18/04/2021 Pesch Pesch Deutz Deutz
20:30 18/04/2021 Frechen Frechen Hürth Hürth
20:15 18/04/2021 Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld Fortuna Köln II Fortuna Köln II
20:00 18/04/2021 Düren Merzenich Düren Merzenich Siegburger SV Siegburger SV
20:00 18/04/2021 Eilendorf Eilendorf VfL Vichttal VfL Vichttal
20:00 18/04/2021 Freialdenhoven Freialdenhoven Hennef 05 Hennef 05
20:00 18/04/2021 Viktoria Arnoldsweiler Viktoria Arnoldsweiler Alfter Alfter
20:00 18/04/2021 Friesdorf Friesdorf BCV Glesch / Paffendorf BCV Glesch / Paffendorf
Primera Division
02:00 19/04/2021 Everton de Vina Everton de Vina Colo Colo Colo Colo
22:00 18/04/2021 Cobresal Cobresal Santiago Wanderers Santiago Wanderers
07:30 18/04/2021 Union La Calera Union La Calera A. Italiano A. Italiano
Vysshaya Liga
20:00 18/04/2021 Ruh Brest Ruh Brest Smorgon Smorgon
18:00 18/04/2021 Dinamo Minsk Dinamo Minsk FC Gomel FC Gomel
VĐQG Bỉ
23:00 18/04/2021 Club Brugge KV Club Brugge KV Royal Excel Mouscron Royal Excel Mouscron
23:00 18/04/2021 Standard Liege Standard Liege Beerschot Wilrijk Beerschot Wilrijk
23:00 18/04/2021 Oostende Oostende Cercle Brugge Cercle Brugge
23:00 18/04/2021 Zulte Waregem Zulte Waregem Gent Gent
23:00 18/04/2021 Kortrijk Kortrijk KV Mechelen KV Mechelen
23:00 18/04/2021 St. Truiden St. Truiden Anderlecht Anderlecht
23:00 18/04/2021 OH Leuven OH Leuven Waasland-beveren Waasland-beveren
Tercera Division - Group 10
23:30 18/04/2021 Xerez Deportivo Xerez Deportivo San Roque Lepe San Roque Lepe
23:30 18/04/2021 Xerez Xerez Puente Genil Puente Genil
23:30 18/04/2021 Conil Conil Castilleja Castilleja
23:00 18/04/2021 Los Barrios Los Barrios Córdoba II Córdoba II
22:30 18/04/2021 Lebrijana Lebrijana La Palma La Palma
17:00 18/04/2021 AD Ceuta FC AD Ceuta FC Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena
17:00 18/04/2021 Antoniano Antoniano Utrera Utrera
17:00 18/04/2021 Rota Rota Pozoblanco Pozoblanco
17:00 18/04/2021 Cabecense Cabecense Gerena Gerena
17:00 18/04/2021 Arcos Arcos Sevilla III Sevilla III
V.League 1
18:00 18/04/2021 Nam Dinh Nam Dinh Ho Chi Minh City Ho Chi Minh City
17:00 18/04/2021 Binh Duong Binh Duong Da Nang Da Nang
17:00 18/04/2021 Hoang Anh Gia Lai Hoang Anh Gia Lai Ha Noi Ha Noi
Primera Division
07:00 19/04/2021 Colon Santa Fe Colon Santa Fe Godoy Cruz Godoy Cruz
04:00 19/04/2021 Independiente Independiente Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
01:45 19/04/2021 Estudiantes L.P. Estudiantes L.P. Gimnasia L.P. Gimnasia L.P.
23:30 18/04/2021 Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi Racing Club Racing Club
06:15 18/04/2021 Newells Old Boys Newells Old Boys Patronato Patronato
Tercera Division - Group 3
22:30 18/04/2021 Cayón Cayón Gimnástica Torrelavega Gimnástica Torrelavega
22:30 18/04/2021 Textil Escudo Textil Escudo Vimenor Vimenor
22:00 18/04/2021 Barquereño Barquereño Castro Castro
16:45 18/04/2021 Siete Villas Siete Villas Escobedo Escobedo
16:30 18/04/2021 Revilla Revilla Guarnizo Guarnizo
V.League 2
17:00 18/04/2021 Long An Long An Bà Ria Vũng Tàu Bà Ria Vũng Tàu
16:00 18/04/2021 Bóng đá Huế Bóng đá Huế Sanna Khanh Hoa Sanna Khanh Hoa
Superettan
20:00 18/04/2021 IFK Varnamo IFK Varnamo GIF Sundsvall GIF Sundsvall
18:00 18/04/2021 Osters IF Osters IF Landskrona BoIS Landskrona BoIS
Premier League
21:00 18/04/2021 Kuching FA Kuching FA Selangor II Selangor II
21:00 18/04/2021 Kelantan FA Kelantan FA Negeri Sembilan Negeri Sembilan
David Kipiani Cup
16:00 18/04/2021 Zestafoni Zestafoni Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
Catarinense - 1
02:00 19/04/2021 Marcílio Dias Marcílio Dias Chapecoense-sc Chapecoense-sc
02:00 19/04/2021 Concórdia Concórdia Criciuma Criciuma
02:00 19/04/2021 Próspera Criciuma Próspera Criciuma Figueirense Figueirense
02:00 19/04/2021 Avai Avai Hercílio Luz Hercílio Luz
02:00 19/04/2021 Metropolitano Metropolitano Juventus SC Juventus SC
02:00 19/04/2021 Joinville Joinville Brusque Brusque
K-League Classic
14:30 18/04/2021 Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors Seongnam FC Seongnam FC
12:00 18/04/2021 Suwon Bluewings Suwon Bluewings Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Tercera Division - Group 18
23:30 18/04/2021 La Solana La Solana Pedroñeras Pedroñeras
23:00 18/04/2021 Quintanar del Rey Quintanar del Rey Toledo Toledo
23:00 18/04/2021 Albacete II Albacete II Marchamalo Marchamalo
23:00 18/04/2021 Calvo Sotelo Calvo Sotelo Torrijos Torrijos
22:00 18/04/2021 Huracán Balazote Huracán Balazote Villacañas Villacañas
22:00 18/04/2021 Atlético Ibañés Atlético Ibañés Conquense Conquense
17:00 18/04/2021 La Roda La Roda Tarancón Tarancón
17:00 18/04/2021 Manzanares Manzanares Azuqueca Azuqueca
16:30 18/04/2021 Almansa Almansa Illescas Illescas
Paranaense - 1
02:00 19/04/2021 Coritiba Coritiba Toledo Toledo
02:00 19/04/2021 Parana Parana Operario-PR Operario-PR
02:00 19/04/2021 Rio Branco PR Rio Branco PR Coritiba Coritiba
02:00 19/04/2021 Cianorte Cianorte Azuriz Azuriz
02:00 19/04/2021 Cascavel CR Cascavel CR Maringá Maringá
02:00 19/04/2021 Toledo Toledo Atletico Paranaense Atletico Paranaense
02:00 19/04/2021 Londrina Londrina Cascavel Cascavel
21:00 18/04/2021 Parana Parana Londrina Londrina
Premier League
17:00 19/04/2021 Dreams Dreams Karela Karela
01:00 19/04/2021 Hearts of Oak Hearts of Oak Inter Allies Inter Allies
22:00 18/04/2021 Berekum Chelsea Berekum Chelsea Ebusua Dwarfs Ebusua Dwarfs
22:00 18/04/2021 Medeama Medeama Legon Cities Legon Cities
22:00 18/04/2021 Bechem United Bechem United Aduana Stars Aduana Stars
22:00 18/04/2021 Eleven Wonders Eleven Wonders Liberty Professionals Liberty Professionals
LFA First Division
00:30 19/04/2021 LISCR LISCR Nimba FC Nimba FC
23:00 18/04/2021 Freeport Freeport LPRC Oilers LPRC Oilers
22:30 18/04/2021 BEA Mountain BEA Mountain Nimba Kwado Nimba Kwado
22:30 18/04/2021 Small Town Small Town Mighty Barrolle Mighty Barrolle
22:30 18/04/2021 Watanga Watanga MC Breweries MC Breweries
21:00 18/04/2021 NPA Anchors NPA Anchors Nimba United Nimba United
J. League Div.2
11:00 18/04/2021 Sagamihara Sagamihara Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Tercera Division - Group 15
22:00 18/04/2021 Cirbonero Cirbonero San Juan San Juan
22:00 18/04/2021 Peña Azagresa Peña Azagresa Subiza Subiza
21:30 18/04/2021 Murchante Murchante Burladés Burladés
Tercera Division - Group 14
23:00 18/04/2021 CD Coria CD Coria Cacereño Cacereño
23:00 18/04/2021 Moralo Moralo Jerez Jerez
23:00 18/04/2021 Arroyo Arroyo Plasencia Plasencia
23:00 18/04/2021 Trujillo Trujillo Valdivia Valdivia
23:00 18/04/2021 RCP Valverdeño RCP Valverdeño Lobón Lobón
23:00 18/04/2021 Llerenense Llerenense Campanario Campanario
17:00 18/04/2021 Azuaga Azuaga Extremadura UD II Extremadura UD II
17:00 18/04/2021 Miajadas Miajadas Aceuchal Aceuchal
17:00 18/04/2021 Olivenza Olivenza Calamonte Calamonte
17:00 18/04/2021 Fuente Cantos Fuente Cantos Chinato Chinato
Paulista - A1
08:00 19/04/2021 Corinthians Corinthians Ituano Ituano
06:00 19/04/2021 Botafogo SP Botafogo SP Palmeiras Palmeiras
06:00 19/04/2021 Santos Santos Inter De Limeira Inter De Limeira
08:15 18/04/2021 Novorizontino Novorizontino Ferroviária Ferroviária
06:00 18/04/2021 Bragantino Bragantino Mirassol Mirassol
2. Liga Interregional - Group 5
21:00 18/04/2021 Klingnau Klingnau Aegeri Aegeri
20:00 18/04/2021 Freienbach Freienbach Einsiedeln Einsiedeln
19:30 18/04/2021 Muri Muri Grenchen Grenchen
07:00 18/04/2021 Blue Stars Zürich Blue Stars Zürich Zofingen Zofingen
07:00 18/04/2021 Pajde Pajde Lachen / Altendorf Lachen / Altendorf
07:00 18/04/2021 Adliswil Adliswil Rotkreuz Rotkreuz
Tercera Division - Group 1
23:00 18/04/2021 Polvorín Polvorín Alondras Alondras
22:30 18/04/2021 Viveiro Viveiro Ribadumia Ribadumia
22:30 18/04/2021 As Pontes As Pontes Barco Barco
22:00 18/04/2021 Somozas Somozas Arosa Arosa
22:00 18/04/2021 Bergantiños Bergantiños Arenteiro Arenteiro
22:00 18/04/2021 Paiosaco Paiosaco Atios Atios
22:00 18/04/2021 Agrupación Estudiantil Agrupación Estudiantil Ourense CF Ourense CF
22:00 18/04/2021 Fisterra Fisterra Pontellas Pontellas
22:00 18/04/2021 Arzúa Arzúa UD Ourense UD Ourense
21:15 18/04/2021 Deportivo La Coruña II Deportivo La Coruña II Rápido Bouzas Rápido Bouzas
17:30 18/04/2021 Silva Silva Choco Choco
Gaúcho - 1
06:00 19/04/2021 Gremio Gremio Novo Hamburgo Novo Hamburgo
06:00 19/04/2021 Brasil DE Pelotas Brasil DE Pelotas São Luiz São Luiz
Serie C
01:30 19/04/2021 Carrarese Carrarese Lucchese Lucchese
01:30 19/04/2021 Alessandria Alessandria Pergolettese Pergolettese
01:30 19/04/2021 Novara Novara Pistoiese Pistoiese
01:30 19/04/2021 Giana Erminio Giana Erminio Pro Patria Pro Patria
01:30 19/04/2021 Vis Pesaro Vis Pesaro Fermana Fermana
01:30 19/04/2021 Cesena Cesena Imolese Imolese
22:30 18/04/2021 Piacenza Piacenza Albinoleffe Albinoleffe
22:30 18/04/2021 Livorno Livorno como como
22:30 18/04/2021 Renate Renate Juventus U23 Juventus U23
22:30 18/04/2021 Grosseto Grosseto Pro Sesto Pro Sesto
22:30 18/04/2021 Feralpisalo Feralpisalo Carpi Carpi
22:30 18/04/2021 Modena Modena Padova Padova
22:30 18/04/2021 Potenza Potenza SS Monopoli SS Monopoli
22:30 18/04/2021 Teramo Teramo Bisceglie Bisceglie
20:00 18/04/2021 Lecco Lecco Olbia Olbia
20:00 18/04/2021 Matelica Matelica AJ Fano AJ Fano
20:00 18/04/2021 Legnago Salus Legnago Salus Arezzo Arezzo
20:00 18/04/2021 Gubbio Gubbio Mantova Mantova
20:00 18/04/2021 Virtus Verona Virtus Verona Sambenedettese Sambenedettese
20:00 18/04/2021 Bari Bari Palermo Palermo
20:00 18/04/2021 Virtus Francavilla Virtus Francavilla Viterbese Viterbese
20:00 18/04/2021 Foggia Foggia Paganese Paganese
17:30 18/04/2021 Catanzaro Catanzaro Catania Catania
17:30 18/04/2021 Casertana Casertana Juve Stabia Juve Stabia
07:00 18/04/2021 Trapani Trapani Virtus Francavilla Virtus Francavilla
Primera Division
06:00 19/04/2021 Zamora FC Zamora FC Portuguesa FC Portuguesa FC
04:00 19/04/2021 Gran Valencia Gran Valencia Carabobo FC Carabobo FC
Liga I Feminin
15:00 18/04/2021 Vasas Femina W Vasas Femina W Fortuna Becicherecu Mic W Fortuna Becicherecu Mic W
15:00 18/04/2021 Heniu Prundu Bârgăului W Heniu Prundu Bârgăului W Arad W Arad W
15:00 18/04/2021 Universitatea Galaţi W Universitatea Galaţi W Olimpia Cluj Olimpia Cluj
15:00 18/04/2021 Fairplay Bucureşti W Fairplay Bucureşti W Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
15:00 18/04/2021 Selena Constanţa W Selena Constanţa W FF Baia Mare W FF Baia Mare W
15:00 18/04/2021 Banat Girls W Banat Girls W Carmen București W Carmen București W
J. League Div.1
15:00 18/04/2021 Gamba Osaka Gamba Osaka Shimizu S-pulse Shimizu S-pulse
13:00 18/04/2021 Nagoya Grampus Nagoya Grampus Sagan Tosu Sagan Tosu
13:00 18/04/2021 Cerezo Osaka Cerezo Osaka Urawa Urawa
12:00 18/04/2021 Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
AFC Champions League
03:15 19/04/2021 Al Shorta Al Shorta Esteghlal FC Esteghlal FC
02:00 19/04/2021 Shabab Al Ahli Dubai Shabab Al Ahli Dubai Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC
02:00 19/04/2021 Olmaliq Olmaliq Istiqlol Istiqlol
00:45 19/04/2021 Al-Ahli Jeddah Al-Ahli Jeddah Al-Duhail SC Al-Duhail SC
Potiguar
02:00 19/04/2021 America-RN America-RN ABC ABC
Girabola
23:00 18/04/2021 1º de Agosto 1º de Agosto Wiliete Wiliete
2. Liga Interregional - Group 2
07:00 18/04/2021 Neuchâtel Xamax II Neuchâtel Xamax II Portalban / Gletterens Portalban / Gletterens
07:00 18/04/2021 Piamont Piamont La Tour / Le Pâquier La Tour / Le Pâquier
07:00 18/04/2021 Le Locle Sports Le Locle Sports Fribourg Fribourg
07:00 18/04/2021 Farvagny / Ogoz Farvagny / Ogoz Echichens Echichens
07:00 18/04/2021 Stade Payerne Stade Payerne Romontois Romontois
07:00 18/04/2021 La Sarraz-Eclépens La Sarraz-Eclépens Colombier Colombier
2. Division - Group 2
23:00 19/04/2021 Notodden Notodden Odd II Odd II
19:30 18/04/2021 Nardo Nardo Flekkerøy Flekkerøy
Sul-Matogrossense
02:00 19/04/2021 Comercial MS Comercial MS Três Lagoas Três Lagoas
02:00 19/04/2021 Chapadão Chapadão União ABC União ABC
Copa do Nordeste
02:00 19/04/2021 Ceara Ceara Sampaio Correa Sampaio Correa
Professional Development League
19:00 19/04/2021 Coventry City U23 Coventry City U23 Swansea City U23 Swansea City U23
17:00 19/04/2021 Wigan Athletic U23 Wigan Athletic U23 Ipswich U23 Ipswich U23
18:00 18/04/2021 Crewe Alexandra U23 Crewe Alexandra U23 Watford U23 Watford U23
Ligue 1
01:00 19/04/2021 Sporting Gagnoa Sporting Gagnoa AFAD AFAD
01:00 19/04/2021 Racing d'Abidjan Racing d'Abidjan Bouaké Bouaké
22:30 18/04/2021 Stella Stella SOL SOL
22:30 18/04/2021 Tanda Tanda ASEC Mimosas ASEC Mimosas
UEFA Champions League Women
19:00 18/04/2021 Lyon W Lyon W Paris Saint Germain W Paris Saint Germain W
A-League
17:15 18/04/2021 Perth Glory Perth Glory Wellington Phoenix Wellington Phoenix
15:10 18/04/2021 Macarthur Macarthur Newcastle Jets Newcastle Jets
13:05 18/04/2021 Sydney Sydney Adelaide United Adelaide United
Oberliga - Nordost-Nord
19:00 18/04/2021 FC Lok Stendal FC Lok Stendal Stern Stern
19:00 18/04/2021 Hansa Rostock II Hansa Rostock II Blau-Weiß 90 Berlin Blau-Weiß 90 Berlin
19:00 18/04/2021 CFC Hertha CFC Hertha BSC Süd 05 BSC Süd 05
19:00 18/04/2021 Strausberg Strausberg Staaken Staaken
19:00 18/04/2021 Tasmania Berlin Tasmania Berlin Greifswalder FC Greifswalder FC
19:00 18/04/2021 Neustrelitz Neustrelitz Rostocker FC Rostocker FC
19:00 18/04/2021 RSV Eintracht RSV Eintracht Hertha Zehlendorf Hertha Zehlendorf
19:00 18/04/2021 Torgelower SV Greif Torgelower SV Greif Victoria Seelow Victoria Seelow
Division d'Honneur
06:00 18/04/2021 La Gauloise La Gauloise Racing Club Racing Club
Goiano - 1
02:00 19/04/2021 Itumbiara Itumbiara Anápolis Anápolis
02:00 19/04/2021 Grêmio Anápolis Grêmio Anápolis Jataiense Jataiense
02:00 19/04/2021 Goianésia Goianésia Goias Goias
02:00 19/04/2021 Vila Nova Vila Nova Aparecidense Aparecidense
Liga Premier Serie A
04:00 19/04/2021 Reboceros La Piedad Reboceros La Piedad Irapuato Irapuato
07:00 18/04/2021 Colima Colima Inter Playa del Carmen Inter Playa del Carmen
Damallsvenskan
22:00 18/04/2021 Linköping Linköping Rosengård W Rosengård W
20:00 18/04/2021 Eskilstuna United Eskilstuna United Kristianstad Kristianstad
19:00 18/04/2021 Vittsjö Vittsjö Piteå Piteå
19:00 18/04/2021 Hammarby Hammarby Göteborg Göteborg
Baiano - 1
02:00 19/04/2021 Atlético Alagoinhas Atlético Alagoinhas Jacuipense Jacuipense
02:00 19/04/2021 Bahia Bahia Bahia de Feira Bahia de Feira
02:00 19/04/2021 Fluminense De Feira Fluminense De Feira Doce Mel Doce Mel
Premier League
16:30 18/04/2021 Pegasus Pegasus Resources Capital Resources Capital
14:00 18/04/2021 Rangers Rangers Southern District Southern District
Oberliga - Westfalen
20:00 18/04/2021 Sprockhovel Sprockhovel Westfalia Herne Westfalia Herne
20:00 18/04/2021 TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
20:00 18/04/2021 Meinerzhagen Meinerzhagen Vreden Vreden
20:00 18/04/2021 Holzwickeder SC Holzwickeder SC Ennepetal Ennepetal
20:00 18/04/2021 Paderborn II Paderborn II ASC Dortmund ASC Dortmund
20:00 18/04/2021 Schermbeck Schermbeck Eintracht Rheine Eintracht Rheine
20:00 18/04/2021 Hammer SpVg Hammer SpVg SG Wattenscheid 09 SG Wattenscheid 09
20:00 18/04/2021 Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen Preußen Münster II Preußen Münster II
20:00 18/04/2021 TuS Haltern TuS Haltern Finnentrop / Bamenohl Finnentrop / Bamenohl
20:00 18/04/2021 Victoria Clarholz Victoria Clarholz FC Gutersloh FC Gutersloh
VĐQG Đan Mạch
23:00 18/04/2021 Brondby Brondby Aarhus Aarhus
21:00 18/04/2021 FC Copenhagen FC Copenhagen FC Nordsjaelland FC Nordsjaelland
19:00 18/04/2021 AC Horsens AC Horsens Lyngby Lyngby
19:00 18/04/2021 Odense Odense Sonderjyske Sonderjyske
Meistriliiga
23:00 18/04/2021 Kalju Nomme Kalju Nomme Vaprus Vaprus
19:00 18/04/2021 FC Levadia Tallinn FC Levadia Tallinn Paide Paide
Alagoano
02:00 19/04/2021 CEO CEO ASA ASA
Primera A
03:30 19/04/2021 Bucaramanga Bucaramanga Rionegro Aguilas Rionegro Aguilas
03:30 19/04/2021 Once Caldas Once Caldas Independiente Medellin Independiente Medellin
03:30 19/04/2021 Deportivo Pereira Deportivo Pereira Deportivo Pasto Deportivo Pasto
03:30 19/04/2021 La Equidad La Equidad Santa Fe Santa Fe
03:30 19/04/2021 Atletico Nacional Atletico Nacional Patriotas Patriotas
03:30 19/04/2021 Chico Chico Jaguares Jaguares
03:30 19/04/2021 America de Cali America de Cali Deportes Tolima Deportes Tolima
03:30 19/04/2021 Millonarios Millonarios Deportivo Cali Deportivo Cali
Esiliiga A
17:00 18/04/2021 Pärnu Pärnu Flora II Flora II
Løgmanssteypid
21:00 18/04/2021 B36 Torshavn B36 Torshavn AB AB
21:00 18/04/2021 Vikingur Gota Vikingur Gota Skála Skála
21:00 18/04/2021 B68 B68 EB / Streymur EB / Streymur
21:00 18/04/2021 ÍF II ÍF II Suduroy Suduroy
21:00 18/04/2021 07 Vestur 07 Vestur Hoyvík Hoyvík
20:00 18/04/2021 TB TB HB HB
20:00 18/04/2021 B71 B71 Undrid Undrid
Primera B Metropolitana
01:30 19/04/2021 Comunicaciones Comunicaciones Argentino Quilmes Argentino Quilmes
01:30 19/04/2021 Defensores Unidos Defensores Unidos Fénix Fénix
Allsvenskan
22:30 18/04/2021 Djurgardens IF Djurgardens IF IFK Norrkoping IFK Norrkoping
22:30 18/04/2021 Sirius Sirius Halmstad Halmstad
20:00 18/04/2021 BK Hacken BK Hacken Malmo FF Malmo FF
20:00 18/04/2021 Degerfors IF Degerfors IF kalmar FF kalmar FF
20:00 18/04/2021 Ostersunds FK Ostersunds FK Orebro SK Orebro SK
Premier League
19:30 18/04/2021 Home United Home United Balestier Khalsa Balestier Khalsa
Iraqi League
01:00 19/04/2021 Al Zawra'a Al Zawra'a Al Minaa Basra Al Minaa Basra
20:00 18/04/2021 Baghdad Baghdad Alsinaat Al Kahrabaiya Alsinaat Al Kahrabaiya
Matogrossense
03:00 19/04/2021 Dom Bosco Dom Bosco Cuiaba Cuiaba
20:00 18/04/2021 Sinop Fc Sinop Fc Nova Mutum EC Nova Mutum EC
20:00 18/04/2021 Luverdense Luverdense Poconé Poconé
20:00 18/04/2021 CEOV Operário CEOV Operário Grêmio Sorriso Grêmio Sorriso
20:00 18/04/2021 Ação Ação União Rondonópolis União Rondonópolis
Premier League
23:00 18/04/2021 Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna Kedus Giorgis Kedus Giorgis
20:00 18/04/2021 Sidama Bunna Sidama Bunna Fasil Ketema Fasil Ketema
Tercera Division - Group 2
22:30 18/04/2021 Llanera Llanera San Martín San Martín
22:30 18/04/2021 Gijón Industrial Gijón Industrial Urraca Urraca
22:30 18/04/2021 Caudal Caudal Tuilla Tuilla
22:00 18/04/2021 Mosconia Mosconia Condal Condal
22:00 18/04/2021 Praviano Praviano Siero Siero
17:00 18/04/2021 Real Avilés Real Avilés Llanes Llanes
17:00 18/04/2021 Ceares Ceares L'Entregu L'Entregu
17:00 18/04/2021 Lenense Lenense Real Titánico Real Titánico
17:00 18/04/2021 Navarro Navarro Colunga Colunga
17:00 18/04/2021 Avilés Stadium Avilés Stadium Valdesoto Valdesoto
Primera B Nacional
06:00 19/04/2021 Independ. Rivadavia Independ. Rivadavia Club Atlético Güemes Club Atlético Güemes
02:30 19/04/2021 San Martin S.J. San Martin S.J. San Telmo San Telmo
02:00 19/04/2021 Guillermo Brown Guillermo Brown Santamarina Santamarina
01:00 19/04/2021 CA Estudiantes CA Estudiantes Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
01:00 19/04/2021 Atletico DE Rafaela Atletico DE Rafaela Almagro Almagro
23:30 18/04/2021 Atlanta Atlanta Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Tercera Division - Group 12
18:00 18/04/2021 Lanzarote Lanzarote Las Palmas III Las Palmas III
18:00 18/04/2021 Unión Viera Unión Viera Villa Santa Brígida Villa Santa Brígida
18:00 18/04/2021 UD San Fernando UD San Fernando Panadería Pulido Panadería Pulido
18:00 18/04/2021 Arucas Arucas La Cuadra La Cuadra
18:00 18/04/2021 Guía Guía Gran Tarajal Gran Tarajal
18:00 18/04/2021 Mensajero Mensajero Güímar Güímar
K-League Challenge
14:00 18/04/2021 Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons Sangju Sangmu FC Sangju Sangmu FC
11:30 18/04/2021 FC Anyang FC Anyang Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa
FA Cup Scotland
21:00 18/04/2021 Rangers Rangers Celtic Celtic
18:15 18/04/2021 Stranraer Stranraer Hibernian Hibernian
Mineiro - 1
02:00 19/04/2021 CAP CAP Uniao Trabalhadores Uniao Trabalhadores
02:00 19/04/2021 Atletico-MG Atletico-MG BOA BOA
21:00 18/04/2021 Pouso Alegre Pouso Alegre Cruzeiro Cruzeiro
20:00 18/04/2021 Uberlandia Uberlandia Tombense Tombense
2. Liga Interregional - Group 6
07:00 18/04/2021 Uzwil Uzwil Amriswil Amriswil
07:00 18/04/2021 Weesen Weesen Kreuzlingen Kreuzlingen
07:00 18/04/2021 Calcio Kreuzlingen Calcio Kreuzlingen Wil II Wil II
07:00 18/04/2021 Rüti Rüti Bassersdorf Bassersdorf
07:00 18/04/2021 Chur 97 Chur 97 Seuzach Seuzach
07:00 18/04/2021 Bazenheid Bazenheid United Zürich United Zürich
Paraense
02:00 19/04/2021 Águia de Marabá Águia de Marabá remo remo
20:00 18/04/2021 Bragantino PA Bragantino PA Paragominas Paragominas
Major League Soccer
09:00 19/04/2021 Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps Portland Timbers Portland Timbers
04:30 19/04/2021 Columbus Crew Columbus Crew Philadelphia Union Philadelphia Union
02:00 19/04/2021 Inter Miami Inter Miami Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy
07:30 18/04/2021 Nashville SC Nashville SC FC Cincinnati FC Cincinnati
07:30 18/04/2021 Chicago Fire Chicago Fire New England Revolution New England Revolution
07:00 18/04/2021 New York Red Bulls New York Red Bulls Sporting Kansas City Sporting Kansas City
07:00 18/04/2021 FC Dallas FC Dallas Colorado Rapids Colorado Rapids
07:00 18/04/2021 DC United DC United New York City FC New York City FC
Gamma Ethniki - Group 9
20:30 18/04/2021 Pallixouriakos Pallixouriakos Panegialios Panegialios
20:30 18/04/2021 Aias Gastounis Aias Gastounis Ethnikos Skoulikadou Ethnikos Skoulikadou
20:30 18/04/2021 Thyella Patras Thyella Patras Pamisos Messini Pamisos Messini
20:30 18/04/2021 Zakynthos Zakynthos Tsilivi Tsilivi
20:30 18/04/2021 Nafpaktiakos Nafpaktiakos Achaiki Achaiki
20:30 18/04/2021 Diavolitsi Diavolitsi PAO Vardas PAO Vardas
20:00 18/04/2021 Diagoras Vrachneika Diagoras Vrachneika Diavolitsi Diavolitsi
20:00 18/04/2021 PAO Vardas PAO Vardas Nafpaktiakos Nafpaktiakos
20:00 18/04/2021 Achaiki Achaiki Zakynthos Zakynthos
20:00 18/04/2021 Tsilivi Tsilivi Thyella Patras Thyella Patras
20:00 18/04/2021 Pamisos Messini Pamisos Messini Aias Gastounis Aias Gastounis
20:00 18/04/2021 Pallixouriakos Pallixouriakos Ethnikos Skoulikadou Ethnikos Skoulikadou
Liga Mayor
03:00 19/04/2021 Moca Moca San Cristóbal San Cristóbal
Elitettan
20:00 18/04/2021 Mallbacken W Mallbacken W Brommapojkarna W Brommapojkarna W
17:00 18/04/2021 Morön W Morön W Alingsås W Alingsås W
Queensland NPL
15:15 18/04/2021 Brisbane Roar II Brisbane Roar II Capalaba Capalaba
15:00 18/04/2021 Olympic Olympic SC Wanderers SC Wanderers
1st Division
18:00 18/04/2021 Egnatia Rrogozhinë Egnatia Rrogozhinë Tomori Berat Tomori Berat
18:00 18/04/2021 Pogradeci Pogradeci Besa Kavajë Besa Kavajë
USL League One
06:00 18/04/2021 Tormenta Tormenta Inter Miami II Inter Miami II
Northern NSW NPL
13:30 18/04/2021 Maitland Maitland Charlestown City Blues Charlestown City Blues
11:30 18/04/2021 Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic Weston Bears Weston Bears
2. Liga Interregional - Group 3
20:00 18/04/2021 Moutier Moutier Spiez Spiez
07:00 18/04/2021 Old Boys Old Boys Thun II Thun II
07:00 18/04/2021 Dornach Dornach Allschwil Allschwil
07:00 18/04/2021 Bubendorf Bubendorf Lerchenfeld Lerchenfeld
07:00 18/04/2021 Binningen Binningen Köniz II Köniz II
07:00 18/04/2021 Tavannes / Tramelan Tavannes / Tramelan Liestal Liestal
07:00 18/04/2021 Konolfingen Konolfingen Ajoie-Monterri Ajoie-Monterri
Segunda Division
02:00 19/04/2021 Sportivo Iteno Sportivo Iteno Atyrá Atyrá
02:00 19/04/2021 Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
21:00 18/04/2021 Deportivo Santani Deportivo Santani 2 de Mayo 2 de Mayo
21:00 18/04/2021 Club Sp. San Lorenzo Club Sp. San Lorenzo Resistencia Resistencia
Reserve League
18:30 19/04/2021 Dinamo Minsk Res. Dinamo Minsk Res. Gomel Res. Gomel Res.
Hạng 2 Tây Ban Nha
23:15 18/04/2021 FC Cartagena FC Cartagena Tenerife Tenerife
19:00 18/04/2021 Albacete Albacete Mirandes Mirandes
19:00 18/04/2021 UD Logroñés UD Logroñés Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Tercera Division - Group 11
22:00 18/04/2021 Sóller Sóller Esporles Esporles
22:00 18/04/2021 Cardassar Cardassar Binissalem Binissalem
17:00 18/04/2021 Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas Formentera Formentera
17:00 18/04/2021 Constància Constància Platges Calvià Platges Calvià
17:00 18/04/2021 Felanitx Felanitx Santa Catalina Atlético Santa Catalina Atlético
17:00 18/04/2021 Ferriolense Ferriolense Alcúdia Alcúdia
Campionato Primavera - 1
20:00 18/04/2021 Lazio U19 Lazio U19 Sassuolo U19 Sassuolo U19
17:30 18/04/2021 Cagliari U19 Cagliari U19 Fiorentina U19 Fiorentina U19
15:30 18/04/2021 Genoa U19 Genoa U19 Internazionale U19 Internazionale U19
15:30 18/04/2021 Empoli U19 Empoli U19 Sampdoria U19 Sampdoria U19
Division 1
02:30 19/04/2021 Sahab Sahab Ma'an Ma'an
NPFL
22:00 18/04/2021 Katsina United Katsina United Kano Pillars Kano Pillars
22:00 18/04/2021 Nasarawa United Nasarawa United Heartland Heartland
22:00 18/04/2021 Plateau United Plateau United Wikki Tourist Wikki Tourist
22:00 18/04/2021 Enyimba Enyimba Kwara United Kwara United
22:00 18/04/2021 Rivers United Rivers United Abia Warriors Abia Warriors
22:00 18/04/2021 Akwa United Akwa United Enugu Rangers Enugu Rangers
22:00 18/04/2021 Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars Akwa Starlets Akwa Starlets
22:00 18/04/2021 Ifeanyi Uba Ifeanyi Uba Sunshine Stars Sunshine Stars
22:00 18/04/2021 MFM MFM Lobi Stars Lobi Stars
22:00 18/04/2021 Adamawa United Adamawa United Warri Wolves Warri Wolves
III Liga - Group 4
22:00 18/04/2021 Lewart Lewart Orlęta Radzyń Podlaski Orlęta Radzyń Podlaski
22:00 18/04/2021 Wisłoka Dębica Wisłoka Dębica Cracovia Kraków II Cracovia Kraków II
21:30 18/04/2021 Wiązownica Wiązownica Łagów Łagów
21:00 18/04/2021 Wisła Sandomierz Wisła Sandomierz Wisła Puławy Wisła Puławy
20:00 18/04/2021 Chełmianka Chełm Chełmianka Chełm Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
17:00 18/04/2021 Korona Kielce II Korona Kielce II Avia Świdnik Avia Świdnik
Primera B
05:00 19/04/2021 San Luis San Luis Rangers de Talca Rangers de Talca
05:00 19/04/2021 Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
04:00 19/04/2021 San Marcos de Arica San Marcos de Arica Cobreloa Cobreloa
23:00 18/04/2021 Lautaro de Buin Lautaro de Buin Deportes Iquique Deportes Iquique
FA Women's Cup
21:00 18/04/2021 Wolverhampton W Wolverhampton W Blackburn Rovers W Blackburn Rovers W
20:00 18/04/2021 Leicester City WFC Leicester City WFC Liverpool W Liverpool W
20:00 18/04/2021 Everton W Everton W Durham W Durham W
20:00 18/04/2021 Reading W Reading W Tottenham Hotspur W Tottenham Hotspur W
20:00 18/04/2021 Brighton W Brighton W Bristol City W Bristol City W
20:00 18/04/2021 Crystal Palace W Crystal Palace W London Bees W London Bees W
20:00 18/04/2021 Middlesbrough W Middlesbrough W Sheffield United W Sheffield United W
20:00 18/04/2021 Burnley W Burnley W Manchester United W Manchester United W
20:00 18/04/2021 Arsenal W Arsenal W Gillingham W Gillingham W
20:00 18/04/2021 Lewes W Lewes W Southampton W Southampton W
18:30 18/04/2021 Birmingham City W Birmingham City W Coventry United W Coventry United W
Bóng Đá Bồ Đào Nha
23:30 18/04/2021 Nacional Nacional FC Porto FC Porto
21:00 18/04/2021 Famalicao Famalicao Portimonense Portimonense
Torneo Federal A
04:15 19/04/2021 Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia Union Sunchales Union Sunchales
03:00 19/04/2021 Ferro Carril Oeste LP Ferro Carril Oeste LP Deportivo Madryn Deportivo Madryn
02:30 19/04/2021 Gimnasia Y Tiro Gimnasia Y Tiro Crucero Del Norte Crucero Del Norte
02:00 19/04/2021 Sansinena Sansinena Deportivo Camioneros Deportivo Camioneros
02:00 19/04/2021 Villa Mitre Villa Mitre Sol de Mayo Sol de Mayo
02:00 19/04/2021 Cipolletti Cipolletti Sportivo Peñarol Sportivo Peñarol
02:00 19/04/2021 Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano Defensores de Belgrano VR Defensores de Belgrano VR
02:00 19/04/2021 Boca Unidos Boca Unidos Chaco For Ever Chaco For Ever
01:30 19/04/2021 Circulo Deportivo Circulo Deportivo Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
01:30 19/04/2021 Independiente De Chivilcoy Independiente De Chivilcoy Estudiantes S.l. Estudiantes S.l.
01:30 19/04/2021 CDJU Gualeguaychu CDJU Gualeguaychu Central Norte Central Norte
01:30 19/04/2021 Douglas Haig Douglas Haig Gimnasia Concepción Gimnasia Concepción
Paraibano
02:00 19/04/2021 São Paulo Crystal São Paulo Crystal Campinense Campinense
Liga Panameña de Fútbol
06:00 18/04/2021 Alianza FC Alianza FC Herrera Herrera

Việc theo dõi bóng đá và lấy kết quả chính xác luôn làm cho nhiều người hâm mộ cảm thấy hứng thú. Tuy nhiên, không phải website nào cũng cung cấp cho mọi người thông tin chính xác tuyệt đối. Livebong ra đời là giải pháp hữu hiệu phục vụ cho những người hâm mộ bóng đá tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng, với độ chính xác cao.

Kết quả bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai liên tục được cập nhật hàng ngày tại Livebong. Bạn có thể xem kết quả bóng đá trực tuyến của tất cả những giải bóng đá trong và ngoài nước, từ lớn đến nhỏ. Từ giải bóng đá Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Euro 2020, Bundesliga, Ligue 1, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league mới nhất, cập nhật và theo dõi liên tục trong 24h tiếp đến.

Kết quả bóng đá tại Livebong đều được cập nhật theo từng giây, từng phút, từng giờ thi đấu của đội bóng. Người hâm mộ có thể tìm kiếm các thông tin về tỷ số cả trận (FT), số phút, tỷ số hiệp 1 (H1), thông tin vềcầu thủ ghi bàn, thông tin về cầu thủ bị án treo giò, bị phạt thẻ vàng, thẻ đỏ,…Tất cả được cập nhật khá chi tiết và đầy đủ. Bên cạnh đó, bạn có thể xem những thông tin mới nhất kết quả bóng đá dưới dạng trực tuyến hôm nay tại Livebong.

Click và truy cập tại mục Kết quả bóng đá, bạn có thể theo dõi kết quả cho từng giải đấu hấp dẫn nhất mọi thời đại.  Xem kết quả bóng đá Đức, World Cup, Ý, Pháp, Euro, Cup C2, Cup C1,… trong mục này chỉ trong vòng 1 nốt nhạc.

Xem kết quả bóng đá hôm nay, bạn có thể biết thêm những thông tin mới nhất về phần kết quả trận đấu đang diễn ra đêm qua, lúc rạng sáng nay, xem lại và xem mới các thông tin về nó. Những thông tin được cập nhật từ hệ thống đều được diễn ra một cách nhanh nhất- chính xác nhất – chi tiết nhất. Những thông tin sẽ được cập nhật rất đầy đủ.

Kết quả bóng đá và tỉ số bóng đá cung cấp cho người hâm mộ theo dõi tại Livebong được nhận xét và đánh giá là luôn đảm bảo đúng giờ, không có sự thay đổi sai lệch, thông tin chuẩn lấy từ những kênh truyền hình, độc quyền hàng đầu nhằm mang lại cho người hâm mộ những thông tin chính xác nhất.

Bên  cạnh đó, không quên cung cấp link xem trực tiếp đầy đủ tới những người yêu bóng đá. Vì thế, nếu bạn đang tìm kiếm một kênh để xem kết quả bóng đá chính xác nhất thì Livebong chính là sự lựa chọn hoàn hảo.

Cần hỗ trợ ? Chat ngay
-