Lịch thi đấu

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Ngày 28-02-2021 (Link xem BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN)

loading...
Bóng Đá Pháp
28/02/2021 Monaco Monaco Stade Brestois 29 Stade Brestois 29
28/02/2021 Angers Angers Lens Lens
28/02/2021 Lorient Lorient Saint Etienne Saint Etienne
28/02/2021 Reims Reims Montpellier Montpellier
28/02/2021 Nimes Nimes Nantes Nantes
28/02/2021 Lille Lille Strasbourg Strasbourg
01/03/2021 Marseille Marseille Lyon Lyon
Ngoại Hạng Anh
28/02/2021 Leeds Leeds Aston Villa Aston Villa
28/02/2021 Newcastle Newcastle Wolves Wolves
28/02/2021 Crystal Palace Crystal Palace Fulham Fulham
28/02/2021 Leicester Leicester Arsenal Arsenal
28/02/2021 Tottenham Tottenham Burnley Burnley
28/02/2021 Chelsea Chelsea Manchester United Manchester United
01/03/2021 Sheffield Utd Sheffield Utd Liverpool Liverpool
Hạng Nhất Anh
28/02/2021 Wycombe Wycombe Norwich Norwich
Bóng Đá Hạng 2 Đức - Bundesliga 2
28/02/2021 FC Heidenheim FC Heidenheim Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
28/02/2021 SV Sandhausen SV Sandhausen VfL Osnabruck VfL Osnabruck
28/02/2021 FC Nurnberg FC Nurnberg Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Tây Ban Nha
28/02/2021 Alaves Alaves Osasuna Osasuna
28/02/2021 Getafe Getafe Valencia Valencia
28/02/2021 Celta Vigo Celta Vigo Valladolid Valladolid
28/02/2021 Cadiz Cadiz Real Betis Real Betis
01/03/2021 Granada CF Granada CF Elche Elche
01/03/2021 Villarreal Villarreal Atletico Madrid Atletico Madrid
Pernambucano - 1
28/02/2021 Nautico Recife Nautico Recife Central SC Central SC
01/03/2021 Retrô Retrô Sete de Setembro Sete de Setembro
Oberliga - Mittelrhein
28/02/2021 Alfter Alfter BCV Glesch / Paffendorf BCV Glesch / Paffendorf
28/02/2021 Hennef 05 Hennef 05 Düren Merzenich Düren Merzenich
28/02/2021 Hürth Hürth Fortuna Köln II Fortuna Köln II
28/02/2021 Viktoria Arnoldsweiler Viktoria Arnoldsweiler Siegburger SV Siegburger SV
28/02/2021 Freialdenhoven Freialdenhoven SV Breinig SV Breinig
28/02/2021 Deutz Deutz Eilendorf Eilendorf
28/02/2021 Pesch Pesch Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
28/02/2021 Frechen Frechen Friesdorf Friesdorf
Bóng Đá Đức
28/02/2021 RB Leipzig RB Leipzig Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
28/02/2021 Union Berlin Union Berlin 1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
28/02/2021 FSV Mainz 05 FSV Mainz 05 FC Augsburg FC Augsburg
01/03/2021 Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen SC Freiburg SC Freiburg
Women's Championship
28/02/2021 London City Lionesses London City Lionesses Durham W Durham W
28/02/2021 Liverpool W Liverpool W London Bees W London Bees W
28/02/2021 Coventry United W Coventry United W Charlton Athletic W Charlton Athletic W
28/02/2021 Leicester City WFC Leicester City WFC Crystal Palace W Crystal Palace W
Primera A
28/02/2021 La Equidad La Equidad Chico Chico
28/02/2021 Patriotas Patriotas Junior Junior
01/03/2021 Envigado Envigado Independiente Medellin Independiente Medellin
01/03/2021 Deportes Tolima Deportes Tolima Rionegro Aguilas Rionegro Aguilas
Premier League
28/02/2021 Dire Dawa Kenema Dire Dawa Kenema Sebeta Kenema Sebeta Kenema
28/02/2021 Fasil Ketema Fasil Ketema Kedus Giorgis Kedus Giorgis
Tercera Division - Group 14
28/02/2021 Plasencia Plasencia Lobón Lobón
28/02/2021 Montijo Montijo Aceuchal Aceuchal
28/02/2021 Fuente Cantos Fuente Cantos Arroyo Arroyo
28/02/2021 Cacereño Cacereño Azuaga Azuaga
28/02/2021 Diocesano Diocesano Trujillo Trujillo
28/02/2021 Moralo Moralo Campanario Campanario
28/02/2021 Valdivia Valdivia Chinato Chinato
28/02/2021 CD Coria CD Coria Calamonte Calamonte
28/02/2021 Llerenense Llerenense Olivenza Olivenza
28/02/2021 RCP Valverdeño RCP Valverdeño Jerez Jerez
Gaúcho - 1
28/02/2021 São Luiz São Luiz Ypiranga-RS Ypiranga-RS
28/02/2021 Caxias Caxias Gremio Gremio
28/02/2021 Novo Hamburgo Novo Hamburgo Pelotas Pelotas
28/02/2021 Esportivo Esportivo Sao Jose Sao Jose
28/02/2021 Brasil DE Pelotas Brasil DE Pelotas Aimoré Aimoré
Serie A
28/02/2021 Universidad Catolica Universidad Catolica Manta FC Manta FC
28/02/2021 Macara Macara Independiente del Valle Independiente del Valle
28/02/2021 Aucas Aucas Emelec Emelec
01/03/2021 9 de Octubre 9 de Octubre Mushuc Runa SC Mushuc Runa SC
01/03/2021 CD Olmedo CD Olmedo LDU de Quito LDU de Quito
01/03/2021 Barcelona SC Barcelona SC Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Nationalliga A Women
28/02/2021 Basel W Basel W Servette Chênois W Servette Chênois W
28/02/2021 Grasshopper W Grasshopper W Luzern W Luzern W
VĐQG Đan Mạch
28/02/2021 Odense Odense Randers FC Randers FC
28/02/2021 FC Nordsjaelland FC Nordsjaelland Aalborg Aalborg
28/02/2021 FC Copenhagen FC Copenhagen Aarhus Aarhus
01/03/2021 FC Midtjylland FC Midtjylland Brondby Brondby
Gamma Ethniki - Group 9
28/02/2021 Panegialios Panegialios Pallixouriakos Pallixouriakos
28/02/2021 Ethnikos Skoulikadou Ethnikos Skoulikadou Aias Gastounis Aias Gastounis
28/02/2021 Pamisos Messini Pamisos Messini Thyella Patras Thyella Patras
28/02/2021 Tsilivi Tsilivi Zakynthos Zakynthos
28/02/2021 Achaiki Achaiki Nafpaktiakos Nafpaktiakos
28/02/2021 PAO Vardas PAO Vardas Diavolitsi Diavolitsi
Matogrossense
28/02/2021 União Rondonópolis União Rondonópolis Luverdense Luverdense
28/02/2021 Grêmio Sorriso Grêmio Sorriso Sinop Fc Sinop Fc
28/02/2021 Cuiaba Cuiaba Poconé Poconé
01/03/2021 Nova Mutum EC Nova Mutum EC Ação Ação
2. Liga Interregional - Group 3
01/03/2021 Spiez Spiez Binningen Binningen
Tercera Division - Group 10
28/02/2021 Coria CF Coria CF La Palma La Palma
NPFL
28/02/2021 Akwa United Akwa United Rivers United Rivers United
28/02/2021 Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars Enyimba Enyimba
28/02/2021 Ifeanyi Uba Ifeanyi Uba Plateau United Plateau United
28/02/2021 MFM MFM Nasarawa United Nasarawa United
28/02/2021 Lobi Stars Lobi Stars Katsina United Katsina United
28/02/2021 Sunshine Stars Sunshine Stars Adamawa United Adamawa United
28/02/2021 Akwa Starlets Akwa Starlets Kano Pillars Kano Pillars
28/02/2021 Enugu Rangers Enugu Rangers Heartland Heartland
28/02/2021 Abia Warriors Abia Warriors Wikki Tourist Wikki Tourist
28/02/2021 Kwara United Kwara United Warri Wolves Warri Wolves
Tercera Division - Group 7
28/02/2021 Torrejón Torrejón Moratalaz Moratalaz
28/02/2021 Real Aranjuez Real Aranjuez Villaverde-Boetticher Villaverde-Boetticher
28/02/2021 Atlético Pinto Atlético Pinto Móstoles CF Móstoles CF
28/02/2021 AD Parla AD Parla Alcorcón II Alcorcón II
28/02/2021 Trival Valderas Trival Valderas El Álamo El Álamo
28/02/2021 Santa Ana Santa Ana Complutense Complutense
28/02/2021 RSD Alcalá RSD Alcalá Pozuelo Alarcón Pozuelo Alarcón
28/02/2021 Móstoles Móstoles Leganés II Leganés II
28/02/2021 Villanueva Pardillo Villanueva Pardillo Alcobendas Sport Alcobendas Sport
28/02/2021 Unión Adarve Unión Adarve San Fernando Henares San Fernando Henares
28/02/2021 Flat Earth Flat Earth Rayo Vallecano II Rayo Vallecano II
Indian Super League
28/02/2021 Goa Goa Hyderabad Hyderabad
28/02/2021 Mumbai City Mumbai City ATK Mohun Bagan ATK Mohun Bagan
III Liga - Group 1
28/02/2021 Błonianka Błonie Błonianka Błonie Pogoń Grod. Mazowiecki Pogoń Grod. Mazowiecki
Serie B
28/02/2021 Virtus Entella Virtus Entella Brescia Brescia
Division d'Honneur
28/02/2021 Arsenal Arsenal Stade Lamentinois Stade Lamentinois
28/02/2021 Amical Club Amical Club Moulien Moulien
28/02/2021 Solidarité Scolaire Solidarité Scolaire Sport St. François Sport St. François
28/02/2021 La Gauloise La Gauloise Gosier Gosier
01/03/2021 USBM USBM Red Star Red Star
01/03/2021 Vieux-Habitants Vieux-Habitants Jeunesse Evolution Jeunesse Evolution
01/03/2021 CERFA CERFA USR Sainte-Rose USR Sainte-Rose
Campionato Primavera - 1
28/02/2021 Sampdoria U19 Sampdoria U19 Roma U19 Roma U19
28/02/2021 Sassuolo U19 Sassuolo U19 Genoa U19 Genoa U19
Tercera Division - Group 4
28/02/2021 Santutxu Santutxu Urgatzi Urgatzi
28/02/2021 Ariznabarra Ariznabarra Urduliz Urduliz
28/02/2021 Sodupe Sodupe Santurtzi Santurtzi
01/03/2021 Real Sociedad III Real Sociedad III Balmaseda Balmaseda
Paulista - A2
28/02/2021 EC São Bernardo EC São Bernardo Oeste Oeste
28/02/2021 Atibaia Atibaia Monte Azul Monte Azul
28/02/2021 Velo Clube Velo Clube Água Santa Água Santa
28/02/2021 Gremio Osasco Audax Gremio Osasco Audax Juventus Juventus
28/02/2021 Sertãozinho Sertãozinho XV de Piracicaba XV de Piracicaba
01/03/2021 Rio Claro Rio Claro São Bernardo São Bernardo
Oberliga - Nordost-Nord
28/02/2021 Greifswalder FC Greifswalder FC Stern Stern
28/02/2021 Tasmania Berlin Tasmania Berlin Blau-Weiß 90 Berlin Blau-Weiß 90 Berlin
28/02/2021 Neustrelitz Neustrelitz BSC Süd 05 BSC Süd 05
28/02/2021 RSV Eintracht RSV Eintracht Staaken Staaken
28/02/2021 Torgelower SV Greif Torgelower SV Greif Hansa Rostock II Hansa Rostock II
28/02/2021 Strausberg Strausberg FC Lok Stendal FC Lok Stendal
28/02/2021 Hertha Zehlendorf Hertha Zehlendorf Pampow Pampow
28/02/2021 Rostocker FC Rostocker FC Victoria Seelow Victoria Seelow
Hạng 2 Tây Ban Nha
28/02/2021 Almeria Almeria Lugo Lugo
28/02/2021 Castellón Castellón Las Palmas Las Palmas
28/02/2021 UD Logroñés UD Logroñés Mallorca Mallorca
28/02/2021 Fuenlabrada Fuenlabrada Girona Girona
28/02/2021 Sporting Gijon Sporting Gijon Espanyol Espanyol
01/03/2021 Tenerife Tenerife Alcorcon Alcorcon
01/03/2021 Oviedo Oviedo Zaragoza Zaragoza
1st Division
28/02/2021 Partizani Tirana II Partizani Tirana II Burreli Burreli
J. League Div.2
28/02/2021 Sagamihara Sagamihara Kyoto Sanga Kyoto Sanga
28/02/2021 Mito Hollyhock Mito Hollyhock Omiya Ardija Omiya Ardija
28/02/2021 Tochigi SC Tochigi SC Fagiano Okayama Fagiano Okayama
28/02/2021 Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma Blaublitz Akita Blaublitz Akita
28/02/2021 JEF United Chiba JEF United Chiba Ventforet Kofu Ventforet Kofu
28/02/2021 Machida Zelvia Machida Zelvia Montedio Yamagata Montedio Yamagata
28/02/2021 Tokyo Verdy Tokyo Verdy Ehime FC Ehime FC
28/02/2021 FC Ryukyu FC Ryukyu Jubilo Iwata Jubilo Iwata
28/02/2021 Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga
Sergipano
28/02/2021 Sergipe Sergipe Lagarto Lagarto
01/03/2021 Boca Júnior Boca Júnior Frei Paulistano Frei Paulistano
Amazonense
28/02/2021 Manaus FC Manaus FC JC JC
28/02/2021 Fast Clube-Am Fast Clube-Am Cliper Cliper
28/02/2021 Nacional AM Nacional AM São Raimundo AM São Raimundo AM
28/02/2021 Peñarol Peñarol Iranduba Iranduba
28/02/2021 Princesa Solimões Princesa Solimões Amazonas Amazonas
Oberliga - Niederrhein
28/02/2021 Kray Kray Kleve Kleve
28/02/2021 SW Essen SW Essen SC Velbert SC Velbert
28/02/2021 1.FC Monchengladbach 1.FC Monchengladbach FSV Duisburg FSV Duisburg
28/02/2021 SSVg Velbert SSVg Velbert SF Niederwenigern SF Niederwenigern
28/02/2021 Monheim Monheim Union Nettetal Union Nettetal
28/02/2021 Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld Cronenberger SC Cronenberger SC
28/02/2021 Meerbusch Meerbusch Teutonia St.Tönis Teutonia St.Tönis
28/02/2021 TVD Velbert TVD Velbert Hilden Hilden
28/02/2021 Sterkrade-Nord Sterkrade-Nord Schonnebeck Schonnebeck
28/02/2021 FC Bocholt FC Bocholt SF Baumberg SF Baumberg
28/02/2021 TuRU 1880 Düsseldorf TuRU 1880 Düsseldorf Germania Ratingen Germania Ratingen
Bóng Đá Bồ Đào Nha
28/02/2021 Santa Clara Santa Clara Pacos Ferreira Pacos Ferreira
28/02/2021 FC Porto FC Porto Sporting CP Sporting CP
28/02/2021 Portimonense Portimonense Maritimo Maritimo
01/03/2021 Tondela Tondela GIL Vicente GIL Vicente
01/03/2021 Nacional Nacional SC Braga SC Braga
Football League
28/02/2021 Kallithea Kallithea Niki Volos Niki Volos
28/02/2021 Ialysos Ialysos Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
28/02/2021 Rodos Rodos Santorini 2020 Santorini 2020
28/02/2021 Egaleo Egaleo Kalamata Kalamata
28/02/2021 Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis Episkopi Episkopi
28/02/2021 Panserraikos Panserraikos Apollon Pontou Apollon Pontou
28/02/2021 Kavala Kavala Olympiakos Volos Olympiakos Volos
28/02/2021 Veria Veria Pierikos Pierikos
28/02/2021 Thesprotos Thesprotos Almopos Almopos
28/02/2021 Triglia Triglia Pontion Karagiannion Pontion Karagiannion
Piauiense
28/02/2021 River AC River AC Flamengo PI Flamengo PI
01/03/2021 Parnahyba Parnahyba Fluminense PI Fluminense PI
Baiano - 1
01/03/2021 Fluminense De Feira Fluminense De Feira Vitoria Da Conquista Vitoria Da Conquista
01/03/2021 Jacuipense Jacuipense Juazeirense Juazeirense
Tercera Division - Group 18
28/02/2021 Illescas Illescas Pedroñeras Pedroñeras
28/02/2021 Guadalajara Guadalajara Conquense Conquense
28/02/2021 Manzanares Manzanares Albacete II Albacete II
28/02/2021 La Solana La Solana Almagro Almagro
28/02/2021 Torrijos Torrijos Azuqueca Azuqueca
28/02/2021 Calvo Sotelo Calvo Sotelo Quintanar del Rey Quintanar del Rey
28/02/2021 Manchego Manchego Almansa Almansa
28/02/2021 Marchamalo Marchamalo Tarancón Tarancón
01/03/2021 Huracán Balazote Huracán Balazote Atlético Ibañés Atlético Ibañés
League Cup
28/02/2021 KA Akureyri KA Akureyri HK Kopavogur HK Kopavogur
28/02/2021 Thor Akureyri Thor Akureyri KR Reykjavik KR Reykjavik
28/02/2021 Valur Reykjavik Valur Reykjavik Vikingur Olafsiik Vikingur Olafsiik
28/02/2021 Leiknir R. Leiknir R. Fjolnir Fjolnir
01/03/2021 Keflavik Keflavik Selfoss Selfoss
Premier League
28/02/2021 Shorta Shorta Horriya Horriya
Oberliga - Westfalen
28/02/2021 Victoria Clarholz Victoria Clarholz Westfalia Herne Westfalia Herne
28/02/2021 Preußen Münster II Preußen Münster II Kaan-Marienborn Kaan-Marienborn
28/02/2021 SG Wattenscheid 09 SG Wattenscheid 09 Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
28/02/2021 Eintracht Rheine Eintracht Rheine Vreden Vreden
28/02/2021 ASC Dortmund ASC Dortmund Ennepetal Ennepetal
28/02/2021 Paderborn II Paderborn II Sprockhovel Sprockhovel
28/02/2021 Schermbeck Schermbeck Holzwickeder SC Holzwickeder SC
28/02/2021 Hammer SpVg Hammer SpVg Meinerzhagen Meinerzhagen
28/02/2021 Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
28/02/2021 Finnentrop / Bamenohl Finnentrop / Bamenohl FC Gutersloh FC Gutersloh
Tercera Division - Group 12
28/02/2021 Villa Santa Brígida Villa Santa Brígida Unión Viera Unión Viera
28/02/2021 Panadería Pulido Panadería Pulido UD San Fernando UD San Fernando
28/02/2021 Ibarra Ibarra Tenerife II Tenerife II
28/02/2021 Gran Tarajal Gran Tarajal Guía Guía
28/02/2021 Vera Vera Santa Úrsula Santa Úrsula
28/02/2021 Atlético Victoria Atlético Victoria Tenisca Tenisca
28/02/2021 Atlético Tacoronte Atlético Tacoronte Atlético Paso Atlético Paso
28/02/2021 Buzanada Buzanada Mensajero Mensajero
Primera B
28/02/2021 Orsomarso Orsomarso Real Cartagena Real Cartagena
28/02/2021 Llaneros Llaneros Fortaleza FC Fortaleza FC
28/02/2021 Valledupar Valledupar Leones FC Leones FC
28/02/2021 Depor FC Depor FC Cortulua Cortulua
01/03/2021 Tigres FC Tigres FC Popayan Popayan
Primera Division
28/02/2021 Banfield Banfield Colon Santa Fe Colon Santa Fe
28/02/2021 Talleres Cordoba Talleres Cordoba Newells Old Boys Newells Old Boys
28/02/2021 Independiente Independiente Gimnasia L.P. Gimnasia L.P.
28/02/2021 San Lorenzo San Lorenzo Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
01/03/2021 Platense Platense River Plate River Plate
01/03/2021 Estudiantes L.P. Estudiantes L.P. Racing Club Racing Club
Tercera Division - Group 15
28/02/2021 Peña Azagresa Peña Azagresa Ardoi Ardoi
28/02/2021 Murchante Murchante Fontellas Fontellas
28/02/2021 Corellano Corellano Valle Egüés Valle Egüés
28/02/2021 River Ega River Ega Subiza Subiza
28/02/2021 Peña Sport Peña Sport Bidezarra Bidezarra
I-League
28/02/2021 Mohammedan Mohammedan Real Kashmir Real Kashmir
28/02/2021 Sudeva Sudeva TRAU TRAU
28/02/2021 Chennai City Chennai City Aizawl Aizawl
K-League Challenge
28/02/2021 Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995 Daejeon Citizen Daejeon Citizen
28/02/2021 Busan I Park Busan I Park Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
VĐQG Bỉ
28/02/2021 Oostende Oostende KV Mechelen KV Mechelen
28/02/2021 Kortrijk Kortrijk Zulte Waregem Zulte Waregem
28/02/2021 Standard Liege Standard Liege Anderlecht Anderlecht
28/02/2021 Beerschot Wilrijk Beerschot Wilrijk Royal Excel Mouscron Royal Excel Mouscron
01/03/2021 Gent Gent Club Brugge KV Club Brugge KV
01/03/2021 St. Truiden St. Truiden AS Eupen AS Eupen
Gamma Ethniki - Group 10
28/02/2021 Giouchtas Giouchtas Damastas Damastas
28/02/2021 Rethymniakos Rethymniakos Poros Poros
28/02/2021 Irodotos Irodotos AE Neapolis AE Neapolis
28/02/2021 Atsalenios Atsalenios AEEK INKA AEEK INKA
28/02/2021 Aris Rethymnou Aris Rethymnou Almyros Gaziou Almyros Gaziou
28/02/2021 Anagennisi Ierapetra Anagennisi Ierapetra Agios Nikolaos Agios Nikolaos
28/02/2021 Aris Soudas Aris Soudas Palaiochora Palaiochora
28/02/2021 Platanias Platanias Asteras Rethymnou Asteras Rethymnou
New South Wales NPL
28/02/2021 Rockdale City Suns Rockdale City Suns Wollongong Wolves Wollongong Wolves
2. Liga Interregional - Group 5
28/02/2021 Adliswil Adliswil Einsiedeln Einsiedeln
28/02/2021 Pajde Pajde Muri Muri
Tercera Division - Group 11
28/02/2021 Llosetense Llosetense Santa Catalina Atlético Santa Catalina Atlético
28/02/2021 Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas Génova Génova
28/02/2021 Platges Calvià Platges Calvià Binissalem Binissalem
28/02/2021 Alcúdia Alcúdia Formentera Formentera
28/02/2021 Cardassar Cardassar Collerense Collerense
Ligue 1
28/02/2021 Horoya Horoya Hafia Hafia
VĐQG Hà Lan
28/02/2021 ADO Den Haag ADO Den Haag Waalwijk Waalwijk
28/02/2021 Vitesse Vitesse VVV Venlo VVV Venlo
28/02/2021 Heracles Heracles Twente Twente
28/02/2021 Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam Willem II Willem II
28/02/2021 Groningen Groningen Fortuna Sittard Fortuna Sittard
28/02/2021 PSV Eindhoven PSV Eindhoven Ajax Ajax
28/02/2021 AZ Alkmaar AZ Alkmaar Feyenoord Feyenoord
Tercera Division - Group 8
28/02/2021 Mirandés II Mirandés II Cultural Cebrereña Cultural Cebrereña
28/02/2021 Becerril Campos Becerril Campos Peñaranda Peñaranda
28/02/2021 La Bañeza La Bañeza Atlético Astorga Atlético Astorga
28/02/2021 Almazán Almazán Arandina Arandina
28/02/2021 Real Ávila Real Ávila Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
28/02/2021 Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana Numancia II Numancia II
01/03/2021 Bembibre Bembibre La Virgen del Camino La Virgen del Camino
Brasiliense
28/02/2021 Santa Maria Santa Maria Unaí Itapuã Unaí Itapuã
01/03/2021 Brasiliense Brasiliense Samambaia Samambaia
01/03/2021 Sobradinho EC Sobradinho EC Luziânia Luziânia
III Liga - Group 4
28/02/2021 Chełmianka Chełm Chełmianka Chełm Wisła Sandomierz Wisła Sandomierz
28/02/2021 Avia Świdnik Avia Świdnik Cracovia Kraków II Cracovia Kraków II
28/02/2021 Jutrzenka Giebułtów Jutrzenka Giebułtów Łagów Łagów
Serie C
28/02/2021 Avellino Avellino Trapani Trapani
28/02/2021 Lecco Lecco Juventus U23 Juventus U23
28/02/2021 Carpi Carpi Fermana Fermana
28/02/2021 Pergolettese Pergolettese Livorno Livorno
28/02/2021 Renate Renate Piacenza Piacenza
28/02/2021 Triestina Triestina Arezzo Arezzo
28/02/2021 AJ Fano AJ Fano Ravenna Ravenna
28/02/2021 Vibonese Vibonese Catania Catania
28/02/2021 Grosseto Grosseto Pontedera Pontedera
28/02/2021 Padova Padova Cesena Cesena
28/02/2021 Teramo Teramo Paganese Paganese
National Soccer League
28/02/2021 Gorilla Gorilla Gasogi United Gasogi United
28/02/2021 Bugesera Bugesera AS Kigali AS Kigali
28/02/2021 Etincelles Etincelles Marines Marines
28/02/2021 Muhanga Muhanga APR APR
28/02/2021 Musanze Musanze Mukura Mukura
28/02/2021 Rayon Sports Rayon Sports Sunrise Sunrise
28/02/2021 Police Police Kiyovu Sports Kiyovu Sports
Alagoano
28/02/2021 Murici Fc Murici Fc CEO CEO
28/02/2021 CRB CRB ASA ASA
01/03/2021 Aliança AL Aliança AL CSE CSE
Liga Premier Serie A
28/02/2021 Deportivo Dongu Deportivo Dongu Cuautla Cuautla
28/02/2021 Aguacateros CDU Aguacateros CDU Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo
28/02/2021 Pioneros de Cancún Pioneros de Cancún Cañoneros Marina Cañoneros Marina
28/02/2021 CAFESSA Jalisco CAFESSA Jalisco Ciervos Ciervos
01/03/2021 Azores de Hidalgo Azores de Hidalgo Inter Playa del Carmen Inter Playa del Carmen
Tercera Division - Group 5
28/02/2021 Cerdanyola del Vallès Cerdanyola del Vallès Horta Horta
28/02/2021 Grama Grama Peralada Peralada
28/02/2021 San Cristóbal San Cristóbal Igualada Igualada
28/02/2021 Europa Fc Europa Fc Terrassa Terrassa
28/02/2021 Pobla Mafumet Pobla Mafumet Manresa Manresa
28/02/2021 Girona II Girona II Sant Andreu Sant Andreu
28/02/2021 Granollers Granollers Banyoles Banyoles
28/02/2021 Figueres Figueres Sants Sants
Capixaba
28/02/2021 Real Noroeste Real Noroeste Estrela do Norte Estrela do Norte
28/02/2021 Rio Branco ES Rio Branco ES São Mateus São Mateus
28/02/2021 Vitória ES Vitória ES Pinheiros Pinheiros
01/03/2021 Rio Branco-VN Rio Branco-VN Serra Talhada Serra Talhada
01/03/2021 Desportiva ES Desportiva ES Vilavelhense Vilavelhense
Oberliga - Nordost-Süd
28/02/2021 Union Sandersdorf Union Sandersdorf 1. FC Merseburg 1. FC Merseburg
28/02/2021 An der Fahner Höhe An der Fahner Höhe Krieschow Krieschow
28/02/2021 Plauen Plauen Carl Zeiss Jena II Carl Zeiss Jena II
28/02/2021 Oberlausitz Neugersdorf Oberlausitz Neugersdorf Wacker Nordhausen Wacker Nordhausen
28/02/2021 VfL Halle VfL Halle Ludwigsfelde Ludwigsfelde
28/02/2021 Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt Martinroda Martinroda
28/02/2021 Blau-Weiß Zorbau Blau-Weiß Zorbau FC Grimma FC Grimma
28/02/2021 International Leipzig International Leipzig Rot-weiss Erfurt Rot-weiss Erfurt
Bóng Đá Ý
28/02/2021 Bologna Bologna Lazio Lazio
28/02/2021 Verona Verona Juventus Juventus
28/02/2021 Sampdoria Sampdoria Atalanta Atalanta
28/02/2021 Crotone Crotone Cagliari Cagliari
28/02/2021 Udinese Udinese Fiorentina Fiorentina
28/02/2021 Inter Inter Genoa Genoa
01/03/2021 Napoli Napoli Benevento Benevento
01/03/2021 AS Roma AS Roma AC Milan AC Milan
2nd Division - Group B
28/02/2021 Naftëtari Kuçovë Naftëtari Kuçovë Butrinti Sarandë Butrinti Sarandë
28/02/2021 Devolli Devolli Përmeti Përmeti
28/02/2021 Skrapari Skrapari Labëria Labëria
28/02/2021 Maliqi Maliqi Memaliaj Memaliaj
28/02/2021 Tepelena Tepelena Këlcyra Këlcyra
28/02/2021 Gramozi Ersekë Gramozi Ersekë Albpetrol Patos Albpetrol Patos
Division 1
28/02/2021 Al Sulaibikhat Al Sulaibikhat Al Jahra Al Jahra
28/02/2021 Burgan Burgan Al Tadhamon Al Tadhamon
Tercera Division - Group 2
28/02/2021 San Martín San Martín Llanes Llanes
28/02/2021 Lenense Lenense Real Avilés Real Avilés
28/02/2021 Vallobín Vallobín Ceares Ceares
28/02/2021 Llanera Llanera Avilés Stadium Avilés Stadium
28/02/2021 Gijón Industrial Gijón Industrial Navarro Navarro
28/02/2021 Valdesoto Valdesoto Siero Siero
28/02/2021 Caudal Caudal Mosconia Mosconia
Mineiro - 1
28/02/2021 Uberlandia Uberlandia Cruzeiro Cruzeiro
28/02/2021 Caldense Caldense Tombense Tombense
28/02/2021 America Mineiro America Mineiro BOA BOA
01/03/2021 Pouso Alegre Pouso Alegre Coimbra Coimbra
01/03/2021 CAP CAP Athletic Club Athletic Club
01/03/2021 Atletico-MG Atletico-MG Uniao Trabalhadores Uniao Trabalhadores
Oberliga - Rheinland-Pfalz / Saar
28/02/2021 Mülheim-Kärlich Mülheim-Kärlich Eintracht Trier Eintracht Trier
28/02/2021 Hassia Bingen Hassia Bingen Eisbachtal Eisbachtal
28/02/2021 Karbach Karbach Emmelshausen Emmelshausen
28/02/2021 TuS Koblenz TuS Koblenz Kaiserslautern II Kaiserslautern II
28/02/2021 Salmrohr Salmrohr FV Engers 07 FV Engers 07
28/02/2021 Alemannia Waldalgesheim Alemannia Waldalgesheim Gonsenheim Gonsenheim
28/02/2021 Diefflen Diefflen Jägersburg Jägersburg
28/02/2021 Eppelborn Eppelborn Speyer Speyer
28/02/2021 Arminia Ludwigshafen Arminia Ludwigshafen Mechtersheim Mechtersheim
28/02/2021 Pfeddersheim Pfeddersheim Röchling Völklingen Röchling Völklingen
28/02/2021 Hertha Wiesbach Hertha Wiesbach Elversberg II Elversberg II
Hạng Hai Bồ Đào Nha
28/02/2021 Vilafranquense Vilafranquense FC Porto B FC Porto B
28/02/2021 Estoril Estoril Benfica B Benfica B
28/02/2021 Mafra Mafra Penafiel Penafiel
28/02/2021 Casa Pia Casa Pia Oliveirense Oliveirense
01/03/2021 Leixoes Leixoes Academico Viseu Academico Viseu
Ligue Professionnelle 1
28/02/2021 Etoile DU Sahel Etoile DU Sahel CS Sfaxien CS Sfaxien
28/02/2021 Etoile DU Sahel Etoile DU Sahel CA Bizertin CA Bizertin
28/02/2021 US Tataouine US Tataouine Rejiche Rejiche
28/02/2021 Olympique Béja Olympique Béja Stade Tunisien Stade Tunisien
28/02/2021 US Monastirienne US Monastirienne CS Sfaxien CS Sfaxien
J. League Div.1
28/02/2021 Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Liga Panameña de Fútbol
28/02/2021 Deportivo Universitario Deportivo Universitario San Francisco FC San Francisco FC
28/02/2021 Tauro FC Tauro FC CD Arabe Unido CD Arabe Unido
01/03/2021 Sporting San Miguelito Sporting San Miguelito Plaza Amador Plaza Amador
01/03/2021 Costa del Este Costa del Este Alianza FC Alianza FC
01/03/2021 Atlético Chiriquí Atlético Chiriquí Herrera Herrera
Liga Revelação U23
28/02/2021 Académica U23 Académica U23 Cova da Piedade U23 Cova da Piedade U23
Potiguar
01/03/2021 Globo Globo Palmeira Palmeira
01/03/2021 ASSU ASSU Potiguar Mossoró Potiguar Mossoró
01/03/2021 America-RN America-RN Santa Cruz RN Santa Cruz RN
Oberliga - Bremen
28/02/2021 Geestemünde Geestemünde Bremer Sv Bremer Sv
28/02/2021 Brinkumer SV Brinkumer SV Borgfeld Borgfeld
28/02/2021 Union Bremen Union Bremen Komet Arsten Komet Arsten
28/02/2021 Vatan Sport Vatan Sport Schwachhausen Schwachhausen
28/02/2021 SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven Hemelingen Hemelingen
Premier League
28/02/2021 Bidco United Bidco United Nairobi City Stars Nairobi City Stars
28/02/2021 Mathare United Mathare United AFC Leopards AFC Leopards
28/02/2021 Homeboyz Homeboyz Zoo Kericho Zoo Kericho
28/02/2021 Sofapaka Sofapaka Vihiga United FC Vihiga United FC
28/02/2021 KCB KCB Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
28/02/2021 Homeboyz Homeboyz AFC Leopards AFC Leopards
28/02/2021 Ulinzi Stars Ulinzi Stars Bandari Bandari
28/02/2021 Zoo Kericho Zoo Kericho Wazito FC Wazito FC
28/02/2021 Posta Rangers FC Posta Rangers FC Sofapaka Sofapaka
Victoria NPL
28/02/2021 St. Albans Saints St. Albans Saints Green Gully Green Gully
28/02/2021 Heidelberg United Heidelberg United South Melbourne South Melbourne
Primera Division - Apertura
28/02/2021 SOL DE America SOL DE America Club Guarani Club Guarani
01/03/2021 Olimpia Olimpia Cerro Porteno Cerro Porteno
Tercera Division - Group 16
28/02/2021 Vianés Vianés Anguiano Anguiano
28/02/2021 Varea Varea Arnedo Arnedo
28/02/2021 Tedeón Tedeón Calasancio Calasancio
28/02/2021 Alfaro Alfaro Berceo Berceo
28/02/2021 Pradejón Pradejón Yagüe Yagüe
28/02/2021 Racing Rioja Racing Rioja River Ebro River Ebro
28/02/2021 Alberite Alberite Casalarreina Casalarreina
28/02/2021 La Calzada La Calzada Oyonesa Oyonesa
28/02/2021 Náxara Náxara UD Logroñés II UD Logroñés II
Premier League
28/02/2021 Baridhara Baridhara Sheikh Russel Sheikh Russel
28/02/2021 Abahani Abahani Bashundhara Kings Bashundhara Kings
Oberliga - Schleswig-Holstein
28/02/2021 Eckernförder SV Eckernförder SV Frisia 03 Risum-Lindholm Frisia 03 Risum-Lindholm
28/02/2021 Lübeck II Lübeck II Union Neumünster Union Neumünster
28/02/2021 Todesfelde Todesfelde Eutiner SV Eutiner SV
28/02/2021 SV Eichede SV Eichede Preußen Reinfeld Preußen Reinfeld
Premier League
28/02/2021 Asante Kotoko Asante Kotoko Hearts of Oak Hearts of Oak
V.League 1
28/02/2021 Binh Duong Binh Duong Sai Gon Sai Gon
28/02/2021 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hai Phong Hai Phong
28/02/2021 Viettel Viettel Hoang Anh Gia Lai Hoang Anh Gia Lai
K-League Classic
28/02/2021 Pohang Steelers Pohang Steelers Incheon United Incheon United
28/02/2021 Suwon Bluewings Suwon Bluewings Gwangju FC Gwangju FC
Tercera Division - Group 13
28/02/2021 Cartagena FC Cartagena FC La Unión Atlético La Unión Atlético
28/02/2021 CAP Ciudad de Murcia CAP Ciudad de Murcia Lorca Lorca
28/02/2021 Huércal Overa Huércal Overa Mar Menor Mar Menor
28/02/2021 SFC Minerva SFC Minerva Águilas Águilas
28/02/2021 Deportiva Minera Deportiva Minera Muleño Muleño
28/02/2021 El Palmar El Palmar UCAM Murcia II UCAM Murcia II
28/02/2021 Real Murcia II Real Murcia II Los Garres Los Garres
28/02/2021 Mazarrón FC Mazarrón FC Racing Murcia Racing Murcia
28/02/2021 Olímpico Totana Olímpico Totana EDMF Churra EDMF Churra
28/02/2021 Atlético Pulpileño Atlético Pulpileño Plus Ultra Plus Ultra
Girabola
28/02/2021 Cuando Cubango Cuando Cubango Petro de Luanda Petro de Luanda
28/02/2021 Desportivo Huíla Desportivo Huíla Progresso Progresso
28/02/2021 Onze Bravos Onze Bravos Wiliete Wiliete
28/02/2021 1º de Agosto 1º de Agosto Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
Svenska Cupen - Women
28/02/2021 Norrköping W Norrköping W Linköping Linköping
Hạng hai Hà Lan
28/02/2021 Almere City FC Almere City FC Cambuur Cambuur
Tercera Division - Group 9
28/02/2021 Real Jaén Real Jaén Loja Loja
28/02/2021 Polideportivo Almería Polideportivo Almería Huétor Vega Huétor Vega
28/02/2021 Melilla CD Melilla CD El Palo El Palo
28/02/2021 Mancha Real Mancha Real Almería II Almería II
28/02/2021 Atlético Porcuna Atlético Porcuna Ciudad de Torredonjimeno Ciudad de Torredonjimeno
Catarinense - 1
28/02/2021 Juventus SC Juventus SC Criciuma Criciuma
01/03/2021 Metropolitano Metropolitano Joinville Joinville
01/03/2021 Brusque Brusque Hercílio Luz Hercílio Luz
01/03/2021 Próspera Criciuma Próspera Criciuma Marcílio Dias Marcílio Dias
01/03/2021 Hercílio Luz Hercílio Luz Próspera Criciuma Próspera Criciuma
01/03/2021 Chapecoense-sc Chapecoense-sc Avai Avai
01/03/2021 Figueirense Figueirense Concórdia Concórdia
01/03/2021 Joinville Joinville Marcílio Dias Marcílio Dias
01/03/2021 Brusque Brusque Metropolitano Metropolitano
2. Liga Interregional - Group 1
28/02/2021 Saint-Maurice Saint-Maurice Renens Renens
01/03/2021 Sierre Sierre Signal Signal
Tercera Division - Group 1
28/02/2021 Deportivo La Coruña II Deportivo La Coruña II Bergantiños Bergantiños
28/02/2021 Somozas Somozas Silva Silva
28/02/2021 Rápido Bouzas Rápido Bouzas Pontellas Pontellas
28/02/2021 Fisterra Fisterra Villalbés Villalbés
28/02/2021 Arenteiro Arenteiro UD Ourense UD Ourense
28/02/2021 Ourense CF Ourense CF Alondras Alondras
28/02/2021 Viveiro Viveiro Arzúa Arzúa
28/02/2021 Agrupación Estudiantil Agrupación Estudiantil As Pontes As Pontes
28/02/2021 Paiosaco Paiosaco Polvorín Polvorín
28/02/2021 Ribadumia Ribadumia Barco Barco
28/02/2021 Choco Choco Estradense Estradense
28/02/2021 Atios Atios Arosa Arosa
W-League
28/02/2021 Melbourne Victory W Melbourne Victory W Canberra United W Canberra United W
Tocantinense
28/02/2021 Interporto Interporto Araguacema Araguacema
01/03/2021 Gurupi Gurupi Nova Conquista Nova Conquista
01/03/2021 Capital Capital Tocantinópolis Tocantinópolis
01/03/2021 Tocantins Miracema Tocantins Miracema Palmas Palmas
Tercera Division - Group 6
28/02/2021 RC Catarroja RC Catarroja Villarreal III Villarreal III
28/02/2021 Benigànim Benigànim Hércules II Hércules II
28/02/2021 Alzira Alzira Roda Roda
28/02/2021 Vilamarxant Vilamarxant Saguntino Saguntino
01/03/2021 Torrent Torrent Acero Acero
01/03/2021 Eldense Eldense Novelda Novelda
Paraense
28/02/2021 Paysandu Paysandu Gavião Gavião
28/02/2021 Tuna Luso Tuna Luso Carajás Carajás
28/02/2021 Carajás Carajás Bragantino PA Bragantino PA
28/02/2021 Paysandu Paysandu Castanhal Castanhal
01/03/2021 Castanhal Castanhal Paragominas Paragominas
01/03/2021 Independente PA Independente PA Bragantino PA Bragantino PA
01/03/2021 remo remo Itupiranga Itupiranga
01/03/2021 Águia de Marabá Águia de Marabá Tapajós Tapajós
01/03/2021 Águia de Marabá Águia de Marabá Tuna Luso Tuna Luso
01/03/2021 Independente PA Independente PA Tapajós Tapajós
Mauritian League
28/02/2021 Savanne Savanne Grande Riviere Sud Est Grande Riviere Sud Est
28/02/2021 Petite Rivière Noire Petite Rivière Noire Pamplemousses Pamplemousses
28/02/2021 La Cure Sylvester La Cure Sylvester ASPL 2000 ASPL 2000
Campeonato de Portugal Prio - Group D
28/02/2021 Castro Daire Castro Daire São João Ver São João Ver
28/02/2021 Sanjoanense Sanjoanense Lusitano FCV Lusitano FCV
28/02/2021 Beira-Mar Beira-Mar Espinho Espinho
28/02/2021 Vila Cortez Vila Cortez Lusitânia Lourosa Lusitânia Lourosa
28/02/2021 Canelas 2010 Canelas 2010 Valadares Gaia Valadares Gaia
A-League
28/02/2021 Sydney Sydney Macarthur Macarthur
28/02/2021 Melbourne City Melbourne City Wellington Phoenix Wellington Phoenix
28/02/2021 Newcastle Jets Newcastle Jets Wellington Phoenix Wellington Phoenix
Pro League
28/02/2021 Al-Faisaly FC Al-Faisaly FC Al-Ahli Jeddah Al-Ahli Jeddah
28/02/2021 Al-Raed Al-Raed Al-Ain Al-Ain
28/02/2021 Dhamk Dhamk Al Shabab Al Shabab
28/02/2021 Al-Qadisiyah FC Al-Qadisiyah FC Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
28/02/2021 Al-Fateh Al-Fateh Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC
01/03/2021 Al-Nassr Al-Nassr Abha Abha
Tercera Division - Group 3
28/02/2021 Racing Santander II Racing Santander II Rinconeda Polanco Rinconeda Polanco
28/02/2021 Sámano Sámano Ribamontán al Mar Ribamontán al Mar
28/02/2021 Barquereño Barquereño Bezana Bezana
28/02/2021 Gimnástica Torrelavega Gimnástica Torrelavega Tropezón Tropezón
28/02/2021 Selaya Selaya Guarnizo Guarnizo
28/02/2021 Vimenor Vimenor Castro Castro
Maranhense
28/02/2021 Timon MA Timon MA São José MA São José MA
Oberliga - Baden-Württemberg
28/02/2021 Lörrach-Brombach Lörrach-Brombach FV Ravensburg FV Ravensburg
28/02/2021 Reutlingen Reutlingen FC 08 Villingen FC 08 Villingen
Premier League
28/02/2021 Pegasus Pegasus Rangers Rangers
28/02/2021 Resources Capital Resources Capital Warriors Warriors
Premier League
28/02/2021 Aswan Sc Aswan Sc National Bank of Egypt National Bank of Egypt
01/03/2021 Al Ahly Al Ahly El Geish El Geish
Iraqi League
28/02/2021 Naft Naft Al Zawra'a Al Zawra'a
28/02/2021 Al-Qasim Al-Qasim Al Karkh Al Karkh
28/02/2021 Al Diwaniya Al Diwaniya Naft Maysan Naft Maysan
28/02/2021 Al Talaba Al Talaba Alsinaat Al Kahrabaiya Alsinaat Al Kahrabaiya
28/02/2021 Naft Al-Wasat Naft Al-Wasat Al Najaf Al Najaf
Paulista - A1
28/02/2021 Sao Bento Sao Bento Mirassol Mirassol
28/02/2021 Novorizontino Novorizontino Ponte Preta Ponte Preta
01/03/2021 Bragantino Bragantino Corinthians Corinthians
01/03/2021 Ferroviária Ferroviária Inter De Limeira Inter De Limeira
01/03/2021 Santo André Santo André Santos Santos
01/03/2021 Sao Paulo Sao Paulo Botafogo SP Botafogo SP
Ligue 1
28/02/2021 DSC DSC CNEPS Excellence CNEPS Excellence
28/02/2021 Gorée Gorée Douanes Douanes
28/02/2021 ASEC Ndiambour ASEC Ndiambour Teungueth Teungueth
28/02/2021 Stade de Mbour Stade de Mbour Diambars Diambars
28/02/2021 Génération Foot Génération Foot Jaraaf Jaraaf
Oberliga - Hessen
28/02/2021 Eddersheim Eddersheim Hadamar Hadamar
28/02/2021 Ginsheim Ginsheim Rot-Weiß Walldorf Rot-Weiß Walldorf
28/02/2021 Hanau 93 Hanau 93 Neuhof Neuhof
28/02/2021 Buchonia Flieden Buchonia Flieden Barockstadt Fulda-Lehn. Barockstadt Fulda-Lehn.
League Two
28/02/2021 Forest Green Forest Green Colchester Colchester
Football Championship
28/02/2021 Hawkes BAY United Hawkes BAY United Eastern Suburbs Eastern Suburbs
CAF Champions League
28/02/2021 CR Belouizdad CR Belouizdad Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
28/02/2021 Wydad AC Wydad AC Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Copa do Nordeste
28/02/2021 Vitoria Vitoria Santa Cruz Santa Cruz
28/02/2021 Botafogo PB Botafogo PB 4 de Julho 4 de Julho
28/02/2021 Altos Altos Confiança Confiança
01/03/2021 CSA CSA Treze Treze
01/03/2021 Salgueiro Salgueiro Bahia Bahia
01/03/2021 Sport Recife Sport Recife Sampaio Correa Sampaio Correa
Tercera Division - Group 17
28/02/2021 Real Zaragoza II Real Zaragoza II Belchite 97 Belchite 97
28/02/2021 Épila Épila Brea Brea
28/02/2021 Valdefierro Valdefierro Teruel Teruel
28/02/2021 Borja Borja Utebo Utebo
28/02/2021 Barbastro Barbastro Sabiñánigo Sabiñánigo
28/02/2021 Almudévar Almudévar Calamocha Calamocha
28/02/2021 Villanueva CF Villanueva CF Robres Robres
28/02/2021 Sariñena Sariñena Cuarte Cuarte
28/02/2021 Fraga Fraga Atlético Monzón Atlético Monzón
28/02/2021 CDJ Tamarite CDJ Tamarite Binéfar Binéfar
28/02/2021 Illueca Illueca Huesca II Huesca II
01/03/2021 Cariñena Cariñena San Juan Mozarrifar San Juan Mozarrifar

Bóng đá đã và đang trở thành một trong những môn thể thao được nhiều người hâm mộ yêu thích. Để có thể theo dõi những thông tin mới nhất về bóng đá, bạn cần nắm được lịch thi đấu. Nắm được mục tiêu đó, Livebong ra đời cho phép bạn theo dõi lịch thi đấu mới nhất, đầy đủ nhất, chi tiết nhất để hòa mình vào những trận cầu đỉnh cao.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay, ngày mai

Livebong cung cấp lịch thi đấu bóng đá cho ngày hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu. Với những thông tin về đội bóng, thời gian ngày giờ cụ thể, cùng với lịch đối đầu chính xác nhất được tổng hợp đầy đủ, cách sắp xếp khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Phần Lịch thi đấu tại Livebong được sắp xếp tuần tự theo thời gian. Được cập nhật thời gian trước giờ thi đấu khoảng vài ngày, vài tuần cho bạn sắp xếp thời gian hợp lý để kịp theo dõi những trận đấu mình yêu thích. Đặc biệt, độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch thi đấu bóng đá, ngày và giờ cho hầu hết các trận đấu sắp tới, hay tìm kiếm những trận đấu đã qua, xem lại khi bị bỏ lỡ.

Để có thể theo dõi các trận đấu sắp tới, bạn có thể vào phần Lịch thi đấu và nhấp vào từng mục để có thể theo dõi. Hệ thống liên kết bóng đá trực tiếp của Livebong luôn đảm bảo chất lượng hình ảnh và âm thanh hoàn hảo phục vụ bạn xem bóng đá mỗi ngày. Đặc biệt, bạn có thể sắp xếp thời gian của mình một cách cụ thể, khoa học để bắt kịp những trận đấu hay và hấp dẫn nhất hiện nay.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

Livebong không chỉ phục vụ người hâm mộ lấy thông tin mới nhất từ những giải bóng đá trong nước mà còn cung cấp lịch thi đấu của tất cả giải bóng lớn trên thế giới.

Nổi bật như: Ngoại Hạng Anh, League 1, La Liga, Serie A,  Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, J-League, K-League, U19 Đông Nam Á, và rất nhiều những giải đấu gay cấn khác sẽ được cập nhật một cách đầy đủ và chi tiết.

Bên cạnh đó, cung cấp và tổng hợp lịch phát sóng từ nhiều kênh truyền hình lớn trên cả nước như: VTV3, VTV6, VTC3, K+, K+PM, K+PC, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), HN2, HTV7, HTV9, BTV5, SCTV 15, HN1,… phục vụ người hâm mộ xem bóng đá mọi lúc mọi nơi.

Ngoài việc cung cấp cho người hâm mộ theo dõi những thông tin mới nhất về lịch thi đấu. Livebong còn tạo ra một không gian tuyệt vời cho người hâm mộ tìm kiếm tất cả những thông tin bóng đá sắp diễn ra. Vậy thì còn chần chừ gì mà không truy cập kênh bóng đá này để cập nhật lịch thi đấu ngay hôm nay nhỉ. Chúc bạn có những trải nghiệm thú vị.

Cần hỗ trợ ? Chat ngay
-